ดู: 1247|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] อัพหน้าอกใหม่ ใครเห็นก็ต้องชมว่าสวย เป็นหนึ่งในลูกสาวคุณหมอดารินทร์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้มีความสุขมากที่สุดที่ได้มาเขียนรีวิวบอกเล่าเรื่องของตัวเองให้ทุกคนได้อ่านกัน คือหลักๆ เลยที่เราไปเสริมหน้าอกเพราะทนเพื่อนแซวไม่ไหว ก็เลยตัดสินใจเป็นลูกสาวคุณหมอดารินทร์อีกหนึ่งคนค่ะ
แล้วสิ่งที่ได้จากคุณหมอ ที่ได้ลังสรรค์หน้าอกอันสวยงาม ตามที่เห็นนี้เลยค่ะ

จากเดิมคือเรามีหน้าอกที่เล็กมากๆ คัพ A ตอนนี้คัพ C แล้วจ้า พร้อมใส่สุดเซ็กซี่โชว์ได้แล้วเย้ๆ

ด้วยความที่ตัวเองเป็นคนชอบแต่งตัว แต่เวลาไปเที่ยวกับเพื่อนตอนที่ยังไม่ได้เสริมหน้าอกเพื่อนชอบแซวตลอดว่านมหายไปไหน แล้วชอบบอกเราว่าเธอควรทำอย่างโน้นอย่างนี้ เราเลยตัดสินใจทำเลยเพราะเพื่อนเชียรให้มาทำกับคุณหมอดารินทร์นี่แหละ ที่เดอะซิปคลินิก ย่านทองหล่อ  

ตอนที่เราเจอคุณหมอตัวจริง ได้พูดคุยสอบถามรายละเอียด คุณหมอเป็นคนที่น่าน่ารักมากๆ ค่ะ เราบอกความต้องการ คุณหมอเข้าใจแล้วก็แนะนำเราให้เราเสริมขนาด 400cc. แบบทรงกลม เราอยากได้คัพใหญ่ๆ  พอปรึกษาเสร็จจองมัดจำ คุณหมอก็นัดวันที่ต้องผ่าตัดประมาณ 1 อาทิตย์หลังปรึกษา ตอนแรกคิดจากใจจริงๆ ว่าทำหน้าอกต้องเจ็บทรมารอะไรแบบนี้ แต่พอได้ทำแล้วไม่เจ็บขนาดนั้นจ้า ทนไหวจริงๆ  

ส่วนตัวประทับใจผลงานจากคุณหมอมาก คือสวยได้ใจเราไปเลย 100คะแนนเต็ม ฝากถึงสาวๆ ที่กำลังตัดสินใจจะทำศัลยกรรมหน้าอกนะค่ะอยากสวยต้องที่นี่เลย มาๆๆๆ เป็นลูกสาวคุณหมอกันดีกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้