ดู: 1254|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เลิกล้อว่าจอแบนได้เลย เพราะต่อไปนี้ไม่มีแล้ว มีแต่จอใหญ่ๆ ดูมๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีทุกคน วันนี้เราตั้งใจเขียนรีวิวเลยค่ะ ปกติเราชอบพูดแนะนำคนอื่น แต่ครั้งนี้ครั้งแรกของเรากับการเขียน ถ้าผิดพลาดใดๆ ก็ขออภัยไว้ก่อนนะค่ะ เราเองที่ทำหน้าอกก็คืออยากสวยก่อนปีใหม่ไรงี่ จริงๆ ส่วนตัวเราชอบแต่งตัวนะค่ะ แต่ปัญหาหลักๆ ของการแต่งตัวคือถ้านมไม่มี ชุดอะไรใส่แล้วก็สวยไม่สุด เราก็เลยต้องไปทำนมนี่แหละค่ะ
เสียดายคือไม่มีภาพถ่ายก่อนทำ ให้ทุกคนคิดภาพนะค่ะคือหน้าอกเหมือนลูกเกตติดกำแพง คือเล็กมากๆ จริงๆ  พออยากทำก็หาข้อมูลว่าจะทำที่ไหนดี หาข้อมูลไม่ยากเลย เราอ่านรีวิวจากเว็ปดั่งโด่งนี้เลยค่ะ พอคิดแล้วว่าอยากทำกับคุณหมอดารินทร์ ไม่นานเราก็เข้าไปปรึกษาคุณหมอที่คลินิก thesibclinic แถวทองหล่อ คือที่เลือกทำกับคุณหมอเพราะว่า คุณหมอเชี่ยวชาญด้านเสริมหน้าอกจริงๆ คือคนเข้าไปทำเยอะมาก เราเลยมั่นใจอยากทำกับคุณหมอ

ตอนที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอ ได้คำแนะนำว่าเราควรเสริม ขนาด 375 cc. ค่ะ ทำออกมาแล้วก็เป็นแบบนี้เลย คือสวย เลิศมาก เลิศจริงๆ

ความรู้สึกหลังผ่าตัดเสร็จ จะมาบอกเล่าความรู้สึกคือ เจ็บพออดทนได้ แล้วก็จะรู้สึกอึดอัดเพราะผ่าพันหน้าอก พนักงานบอกว่าที่ต้องรัดแน่นๆ คือไม่ให้ซิลิโคนที่เราเสริมนั้นเคลือน แล้วให้แผลกระชับกับซิลิโคน ถึงพันไม่กี่วัน 4-5 วัน คุณหมอก็นัดมาแกะออก หลังทำหน้าอกคือห้ามยกของหนักเลย เพราะจะทำให้แผลอักเสบ เรื่องนี้สำคัญมากๆ แล้วแผลก็ต้องห้ามโดนน้ำด้วย ภาพที่เพื่อนเห็นคือเราเสริมครบเกือบ 3 เดือนแล้ว ตอนนี้คือเข้าที่แล้ว หน้าอกนิ่มดีมากๆ

เรื่องเสริมหน้าอก จะบอกว่าไม่ใช่เรื่องที่ต้องกังวลเลยค่ะ คือถ้าเราเลือกทำกับคุณหมอที่เชียวชาญละก็ จบเลย เจ็บครั้งเดียว ผ่าตัดครั้งเดียว สวยเลย ยุคนี้ถ้าเราเป็นผู้หญิงที่อยากสวย ก็ต้องพึงพาศัลยกรรมอย่างเดียวเลย55555 สุดท้ายนะค่ะถ้าเพื่อนๆ คนไหนอยากเสริมที่เดียวกับเรา ก็สามารถติดต่อที่คลินิกที่เบอร์ 088-2228660 ได้เลยค่ะ รับรองว่า สวยอย่างที่ต้องการแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้