ดู: 1393|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] อยากมีหน้าอกใหญ่ หน้าอกสวย ดูธรรมชาติ เราแนะนำให้ทำที่เดอะซิปคลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ชีวิตดีขึ้นแฮปปี้ขึ้น ตั้งแต่มีหน้าอกคู่ใหม่นี่แหละค่ะ ทุกวันนี้เราโครตที่จะพร้อมเปิดหน้าอกหน้าใจโชว์ อวดความสวยเลย ซึ่งเมื่อก่อนทำแบบนี้ไม่ได้ เพราะนมมายมี5555 เวลาแต่งตัวก็จะหงุดหงิดเพราะโชว์อะไรไม่ได้เลย จะดันหน้าอกให้ดูใหญ่ก็ทำไม่ได้เพราะหน้าอกเราไม่มีเนินหน้าอกเลยค่ะ ยิ่งเวลาไปเที่ยวกลางคืนกับเพื่อนที่หน้าอกสะบึ๋มเรารู้สึกเป็นปมอยู่คนเดียว คิดตลอดว่าจะต้องรีบทำนมให้ได้ เก็บเงินอย่างด่วน

ช่วงที่เก็บเงินเตรียมทำหน้าอกเราก็เริ่มที่จะเข้าไปดูกลุ่มศัลยกรรมเพจต่างๆ แล้วก็อ่านรีวิวในเว็ปไซต์นี่แหละ Dungdong เพราะเป็นแหล่งรวบรวมข้อมูลการทำศัลยกรรมที่ดีมาก คือไม่ใช่แค่อ่านรีวิวศัลยกรรมเสริมหน้าอกอย่างเดียวนะ เราอ่านทั้งทำตา ดูดไขมัน คืออ่านไปอ่านมาเพลินเลย5555 ทุกคนที่เขียนรีวิวคือดีอ่า ได้แชร์ประสบการณ์จะได้เปรียบเทียบได้ วันนี้เราก็เลยมาเขียนเช่นกัน เพราะจะได้บอกต่อแนะนำสำหรับเพื่อนๆ ที่สนใจอยากทำหน้าอก จะได้รู้ว่าถ้าทำที่นี่แล้วจะเป็นยังไง เราเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิกเพราะจากรีวิวที่นี่ ได้ดูรูปผลงานคุณหมอคนที่มารีวิวมีแต่สวยๆ ดูธรรมชาติ เราชอบแบบนี้เลย

ก่อนทำก็โทรไปจองคิวปรึกษาก่อนค่ะ ใช้เวลาปรึกษาไม่นานมาก เพราะคิวแน่นมากทั้งปรึกษาทั้งทำ วันแรกที่เข้าไปที่คลินิกรู้สึกงงมาก คนเยอะจริงๆ ของเราคุณหมอแนะนำให้เสริม 400cc. ทรงกลม คุณหมอสร้างออกมาให้เราได้แบบนี้ค่ะ

คือสวยไม่มีที่ติเลยจริงๆ ความรู้สึกหลังผ่าตัด ที่ตอนแรกกลัวว่าจะเจ็บ จะอันตรายหรือเปล่า เราบอกทุกคนเลยว่า คุณหมอมือเบามาก หน้าอกเราไม่มีช้ำเลย เจ็บแต่ไม่มาก คือทำเสร็จนอนพัก 2 ชม. ก็กลับบ้านได้เลยค่ะ ไม่ต้องมีสายเดรนเหมือนบางที่ การดูแลตัวเองหลังผ่าตัดก็ไม่มีอะไรยุ่งยากเลย พนักงานเขาจะแนะนำวิธีดูแลตัวเองหลังผ่าตัด และกินยาที่คุณหมอให้ มาตามนัดที่ต้องพบคุณหมอ แค่นั้นเองค่ะ ง่ายมากๆ  ใครสนใจก็สามารถโทรติดต่อไปที่คลินิกได้นะค่ะที่เบอร์ 088-2228660

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้