ดู: 1211|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกมาสวยเลยค่ะ แอบเซ็กซี่เบาๆ ขอมาแชร์ประสบการณ์ให้ทุกคนได้อ่านกันนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
              เป็นคนมีปมกับปัญหาหน้าอกเล็กมาตั้งแต่เป็นสาวๆ แล้วค่ะ โดนเพื่อนล้อเลียนตั้งแต่เด็กยันเรียนมหาลัย ด้วยรูปร่างเราผอมสูงหน้าอกเล็กคือดูชัดมากว่าด้านหลังหรือด้านหน้ามันเท่ากันเลยคือแบนไปทั้งหมด เราก็เลยมีความตั้งใจมาโดยตลอดเลยว่ามีเงินเมื่อไหร่ทำจะไปทำศัลยกรรมเลย พอเราเรียนจบเริ่มได้ทำงานก็สะสมเงินมาโดยตลอดเกือบ 2 ปี แต่ตอนที่เก็บเงินเราก็ศึกษาหาข้อมูลมาโดยตลอดว่าจะทำที่ไหนดี

ผลสรุปสุดท้ายเราเลือกที่จะทำที่เดอะซิปคลินิกค่ะ ทำโดยคุณหมอดารินทร์ เรามีเหตุผลที่เลือกทำกับคุณหมอก็คือ ด้วยความมีชื่อเสียงที่โด่งดังในด้านศัลยกรรมเสริมหน้าอกต้องยกให้คุณหมอดารินทร์ ที่มีคนไข้มาเสริมกับคุณหมอเยอะมากๆ อ่านรีวิวเพลินเลยค่ะ และด้วยประวัติคุณหมอที่มีประสบการณ์มากว่า 10 ปี เรายอมรับเลยค่ะ ตอนที่เข้ามาปรึกษาคุณหมอแล้วเราพบปัญหาหลักๆ เลยคือเราผอมจนหน้าอกเหมือนผู้ชาย เนื้อนมก็ไม่มี คุณหมอแนะนำให้เสริมแบบ Hybrid Breast  โดยให้เสริมซิลิโคนขนาด300cc. + เติมไขมันตัวเอง เพื่อให้หน้าอกนั้นดูสวย ดูนิ่ม และดูเป็นธรรมชาติ  

และนี่คือหน้าอกเสริมแบบ Hybrid Breast มีรูปทั้งก่อนและหลังเทียบให้ได้ดูกันค่ะ

เรารู้สึกหลงไหลในหน้าอกตัวเองจริงๆ  ทุกวันนี้ F แต่ชุดบิกินี่ใส่ตลอดจ้า เหมือนเราเก็บกด55555 พอดีหน้าอกก็แต่งตัวเก่งเลยจ้า สำหรับใครที่สนใจ แต่มีข้อสงสัย Comment ใต้รีวิวได้นะค่ะ ว่างๆ เราจะเข้ามาตอบนะค่ะ หรืออยากโทรสอบถามแบบเร่งด่วน โทรไปติดต่อที่คลินิกเลยจ้า เราให้เบอร์โทรไม่หวงกัน เบอร์ 088-2228660

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้