ดู: 1718|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] พร้อมโชว์หน้าอกทรงกลม 275cc.โดยคุณหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคนวันนี้ขอมาแชร์ประสบการณ์ การเสริมหน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ ที่ TheSib Clinicห ให้เพื่อนๆ ได้เห็นภาพและรีวิวความรู้สึกหลังจากที่ได้ไปทำมา บอกเลยว่าหลังคือตามภาพนี้เลยค่ะ

อันนี้เป็นภาพหลังทำไปทำมาประมาณ 1 เดือน ตอนนั้นคือทรงสวยเข้าที่เร็วมากไม่เป็นบล็อคด้วย

และนี่ก็ภาพหน้าอกปัจจุบันของเราหลายเดือนแล้วค่ะ ประทับใจสุดๆ ค่ะ คือดูเป็นธรรมชาติ บอกเลยว่ามาที่นี่คือสวยจบในครั้งเดียวเลย

ถ้าเทียบกับหน้าอกก่อนทำ

เพื่อนๆ จะเห็นได้ชัดเจนเลยค่ะว่า ก่อนทำและหลังทำคือแตกต่างกันมาก พื้นฐานเดิมก่อนที่เราจะเสริมหน้าอกตามรูปคือเนื้อหน้าอกมีน้อยมาก ยืนตรงก็เหมือนไม้กระดานเลยฮ่าๆๆๆ  เวลาแต่งตัวจะเอาความมั่นใจจากไหนใช่มั้ยค่ะ คือเราต้องทำงานใช้รูปร่างหน้าอกเป็นสิ่งจำเป็นเลยตัดสินใจที่จะเสริมหน้าอกค่ะ เพราะเป็นวิธีเดียวที่มีเงินแล้วมีนมได้ทันที  เราก็คอยหาข้อมูลจากเพื่อนจากการอ่านรีวิว จนสุดท้ายมาจบที่ The Sib Clinic เพื่อนที่กลุ่มเราก็เคยไปทำกับคุณหมอดารินทร์มาเหมือนกัน เขาส่งภาพให้เราดูว่าก่อนทำและหลังทำออกมาเป็นยังไง จนเรารู้สึกอยากทำตอนนั้นเลย  

วันที่เข้ามาปรึกษาก็ได้พูดคุยปรึกษาว่าแบบเราต้องใส่ขนาดเท่าไหร่ คุณหมอวิเคราะและแนะนำให้เราเสริม 275cc. ค่ะ ด้วยความเป็นคุณหมอเป็นผู้หญิงเราก็ไม่กังวลไม่อาย คุณหมอพูดคุยเป็นกันเองมากๆ รู้สึกสบายใจมากขึ้น ขนาด 275cc. คือไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไป เราก็โอเคค่ะ  พอตอนที่ผ่าตัดไม่ยากเลย แค่ทำใจกับนอนหลับไปรอจนตัวเองตื่นมาก็มีหน้าอกเลยค่ะ  หลังทำเสร็จก็นอนพักอีกพักนึงก็กลับบ้านได้เลย สบายมาก การดูแลก็ไม่มีอะไรมากค่ะ มีแค่กินยาตามที่คุณหมอสั่งเลย

รู้สึกชอบหน้าอกตัวเองมากเลยต้องมารีวิวบอกต่อเพื่อนๆ ทุกคน เอาจริงๆ นะค่ะพอมีหน้าอกการใส่เสื้อผ้าก็ง่ายขึ้น ดูดีขึ้น ความมั่นใจนี่เกินร้อยเลยค่ะ เพื่อนๆคนไหนที่กำลังมองหาคลินิกเสริมหน้าอกอยู่ เราแนะนำที่ The Sib Clinic เลยค่ะ สวยจบครบและปลอดภัย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้