ดู: 1400|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอกสวยๆ เลิศมาก อยากบอกต่อทุกคนคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้าทุกคนในดั่งโด่ง เราชื่อมาลิน อายุ 28ปีค่ะ น้ำหนัก 49กก. ส่วนสูง 162 cm. ก่อนจะทำก็คิดเยอะนะ เพราะเป็นคนที่กลัวเรื่องการผ่าตัดมากๆ ค่ะ แต่เราก็อยากจะทำอะนะ จึงต้องยอมเจ็บตัวแต่การเจ็บตัวของเรานั้น ก็ศึกษามาเป็นอย่างดี ว่าเราจะทำที่ไหน ทำกับคุณหมออะไร และการดูแลก่อนและหลังทำต้องปฎิบัติตัวอย่างไรจึงจะดูแลตัวเองให้ดีที่สุด ซึ่งเดี่ยวนี้ก็ไม่ยากเลยอ่านรีวิวศึกษาก็ช่วยเราได้เยอะแล้วค่ะ และการอ่านรีวิวหลักๆ เราก็อ่านที่ดั่งโด่งที่นี่แหละค่ะ มีเพื่อนๆ ที่ไปทำมาแล้วก็มาบอกต่อว่าไปทำกับคุณหมออะไรมาบ้าง

เราเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ที่เดอะซิปคลินิกค่ะ เพราะคุณหมอเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านศัลยกรรมเสริมหน้าอก คนไปทำเยอะจริงๆ เราอ่านรีวิวและดูผลงานก็เคสที่ทำออกมาสวยทั้งนั้นเลย เพราะคุณหมอเน้นความเป็นธรรมชาติ ไม่ใหญ่มากจะเสริมให้พอดีกับสรีระของแต่ละบุคคล ของเราตอนที่ปรึกษาไปปรึกษากับคุณหมอ แนะนำให้เราเสริมขนาด 400cc. ซึ่งพอทำออกมา คือสวยจริงๆ ประทับใจมากค่ะ เรามีรูปทั้งก่อนและหลังทำให้ทุกคนได้ดูกัน

ก่อนทำ

หลังทำเพียง 14วัน

ใครอยากเสริมหน้าอกเราขอบอกทุกเลยว่าอย่าลังเล ถ้าคิดว่าอยากจะเสริมหน้าอก เพราะพอเราทำมาแล้วก็ไม่ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด พอเราได้ทำคือแฮปปี้มากค่ะ จากคัพ A เป็น คัพ C พอได้ทำแล้วเหมือนเรามีชีวิตใหม่ที่ร่างกายของเรานั้นสมบูรณ์ สมส่วนดังที่ใจเราต้องการมาตั้งนาน วันนี้ความฝันก็กลายเป็นจริง

หากเพื่อนๆ คนไหนสนใจอยากเสริมหน้าอกเหมือนเรานะค่ะ เราก็ขอเป็นอีกหนึ่งเสียงที่อยากจะแนะนำให้ทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิก ใครสนใจก็โทรไปสอบถามที่คลินิกได้ค่ะ  088-2228660 หรือใครจะเข้าไปศึกษาข้อมูลดูก่อนที่เว็ปเดอะซิปคลินิก ได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้