ดู: 1315|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกมาแล้ว สวยดูธรรมชาติ 400 cc. สวยเป๊ะมากค่ะ ทำกับคุณหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย egg-b เมื่อ 2021-8-31 19:38

วันนี้ขอมารีวิวหลังไปเสริมหน้าอกมาได้เกือบปีละค่ะ
ที่ Thesib Clinic เราคิดว่าการมาเขียนรีวิวก็ถือว่าเป็น
ประโยชน์กับเพื่อนๆ ที่กำลังหาคลินิกที่อยากเสริมอยู่
ถ้าเราแนะนำในสิ่งที่ดีและมีประโยชน์เราก็เหมือนช่วยคนอื่น
จริงหรือเปล่าค่ะเราเข้าใจหัวอกผู้หญิงด้วยกัน ตอนที่เรา
ไม่มีหน้าอกก็รู้สึกอึดอัดมาก อยากเสริมแต่จะเริ่มยังไง
สำหรับเราเริ่มจากการค้นหาใน Google ก่อนเลยว่า
ทำหน้าอกที่ไหนสวย คุณหมอท่านไหนเก่ง ก็ขึ้นมา
หลายคลินิกเยอะไปหมด แล้วก็ได้มารู้จักกับ Web
ดั่งโด่งนี่แหละค่ะเป็นแหล่งข้อมูลที่ดีมากๆ สำหรับ
ทุกศัลยกรรมที่สาวๆ อยากทำเลยค่ะ เราอ่านเยอะ
ดูทั้งรีวิวศัลยกรรมเสริมหน้าอก และรีวิวอื่นๆ ว่างเมื่อ
ไหร่ก็จะเข้ามาดูมาศึกษาสิ่งที่เราสนใจอยากทำอีก
ก่อนอื่นต้องบอกว่าก่อนทำหน้าอก คือหน้าอกเดิมๆ
ไม่มีนมเลย หน้าอกแบนราบด้านหน้าเหมือนด้านหลัง
ไม่แตกต่างเลยค่ะ เวลาซื้อชุดชั้นก็ใส่แต่แบบ
ฟองน้ำ เลือกทำแบบดันทรงฟองน้ำหน้าเป็นนิ้วเลย
พอเวลาผ่านไปเราก็เริ่มจะทนกับหน้าอกอันเล็กนี่ไม่ไหว้
คือจุดประสงค์อยากใส่ชุดว่ายน้ำสวยๆ อยากเซ็กซี่อะไรแบบนี้
ก็เลยตัดสินใจแล้วว่าต้องศัลยกรรมเพื่อเป็นทางออก
ก็ใช้เวลาเก็บเงินเก็บทองช่วงหนึ่งก่อนที่จะมาเสริม
จากนั้นก็ค้นหาข้อมูลเทียบดูไปเรื่อยๆ ก็มาค้นพบว่าที่
Thesib Clinicคุณหมอดารินทร์ เป็นหมอที่เก่งเห็นจากรีวิว
จากทุกคนที่ได้ไปทำมา ก็พูดเป็นเสียงเดียวกัน
ว่าคุณหมอทำออกมาจะสวยเป๊ะมาก
ทำแล้วจะดูหน้าอกทรงเป็นธรรมชาติ

เราทำมา 400cc. ดูยังไงก็สวย เพื่อนๆ ว่ายังไงเอย

ตอนที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอตอนแรกยังรู้สึกเกร็งๆ แต่พอ
ได้พูดคุยแล้วคุณหมอเป็นผู้หญิง ดูใจดีมากเลย และเป็นคน
ที่แนะนำขนาดให้เราใส่ซิลิโคน 400 cc จะได้ดูสวยเขากับเรา
จากคัพ A กระโดดมาคัพ C เลยค่ะ ถ้าพูดถึงเรื่องการผ่าตัดนะค่ะ
คือไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ทำออกมาแล้วคุ้มค่า คุ้มราคา คุ้มกับสิ่ง
ที่เราได้ในครั้งนี้มากๆ รู้สึกดีใจสุดๆ  ขอบคุณทุกที่เขามาอ่านรีวิว
ของเรานะค่ะ ก็เป็นประสบการณ์ที่อยากแชร์และบอกต่อทุกคนค่ะ
หากสนใจก็ติดต่อไปที่@line ของคลินิกได้เลยนะค่ะ
ที่ @thesibclinic จ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้