ดู: 3660|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หุ่นกระชับ ขาเรียวสวย ด้วยการดูดไขมัน โดยหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zubzib_beauty11 เมื่อ 2021-8-27 17:51

สวัสดีค่ะ หลังจากที่เคยมารีวิวเสริมหน้าอกไปแล้ว วันนี้ก็จะมารีวิวการดูดไขมันหน้าท้องกับต้นขาให้ทุกคนได้ฟังกันค่ะ ก่อนจะเข้าเรื่องไปดูรูปเลยแล้วกัน

อันนี้ก็เป็นช่วงหน้าท้องนะคะ คือเราก็ไม่ใช้คนตัวใหญ่หรือคนอ้วนอะไรหรอกค่ะ แต่แค่หน้าท้องมันไม่กระชับและไม่เฟิร์ม

นี่เป็นต้นขานะคะ คือไม่ชอบเลย ขาเบียดมาก ๆ รู้สึกเวลาเดินแล้วมันอึดอัดไปหมดเลย และที่ตัดสินใจมาทำที่นี่ก็ไม่ต้องสงสัยเลยค่ะ เพราะก่อนหน้านี้เคยได้เสริมหน้าอกกับที่เดอะซิบส์ไป 6 ปีแล้ว ก็เชื่อมั่นและมั่นใจในฝีมือของคุณหมอ เพื่อนรอบข้างก็บอกนะคะ ว่าไม่ต้องทำหรอก เพราะมันมีผลข้างเคียงเยอะ แต่ด้วยความไม่ฟังใครเลย จะทำให้ได้ จะทำ ๆ อย่างเดียวเลยไม่ฟังใครทั้งนั้น 55555555

นี่ก็เป็นตอนทำนะคะ ก็ไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดค่ะ ทนได้อยู่ เพื่อความสวย เราทนได้ 55555555

ส่วนนี่เป็นไขมันที่ดูดออกมาเพียงบางส่วนนะคะ และแน่นอนค่ะ ว่าไขมันที่ดูดออกมา ไม่เสียเปล่าแน่นอน เราจะนำไขมันไปฉีดที่ใบหน้าอีก แต่จะเป็นจุดไหน เดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูอีกทีนะคะ

นี่เป็นหลังที่ทำไปแล้ว 2 เดือนค่ะ บอกเลยว่ารอบเอวลดลงจริงแก ไม่ได้มโนขึ้นมาเองนะ เดี๋ยวทำรูปเทียบให้ดูด้วย

ส่วนนี่เป็นต้นขา ก็ลงเหมือนกันค่ะ แต่อาจจะไม่ได้ลงเยอะเท่าช่วงหน้าท้อง แต่ก็รู้สึกว่าโอเคเลย และถ้าเพื่อน ๆ อยากเห็นรูปชัด ๆ ก็ไปดูกันเลยค่ะ

นี่ไง บอกแล้วว่าหน้าท้องลดลงไปเยอะเลย จาก 30 ตอนนี้แค่ 26 เอง แฮปปี้มาก ๆ เพราะก่อนหน้านี้ออกกำลังกายแทบตาย กว่าจะลง 55555555

นี่เป็นส่วนของต้นขานะ ก็ถือว่าลงเยอะอยู่นะ ว่าไม่ได้ โดยรวมแล้วก็คือประทับใจเลย เพื่อนรอบตัวทักเยอะมาก และเพื่อนที่บอกว่าไม่ต้องทำก็ถาม ว่าทำไมทำมาแล้วไม่เห็นเป็นเหมือนที่เคยเห็น ๆ มาเลย เพื่อนแอบตกใจ ที่เราทำมาแล้วไม่มีปัญหาอะไรเลย หมอเก่งมาก มือเบาด้วย และก็ใส่ใจทุกขั้นตอนมาก ๆ พี่ ๆ ที่คลินิกก็ดูแลดี น่ารักมากค่ะ และสุดท้ายนี้นะคะ ก็อยากจะฝากถึงหลาย ๆ คนที่มีความสนใจที่อยากจะทำ ก็แนะนำที่นี่เลยค่ะ ดูแลทุกขั้นตอน และปลอดภัยหายห่วงแน่นอนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้