ดู: 3069|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้หน้าอกผิดรูป ให้กลับมาทรงสวย โดยหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อน ๆ ทุกคน ข้าวใหม่นะคะ วันนี้ก็ถือว่าเป็นฤกษ์งามยามดีที่จะมาเล่าประสบการณ์ที่ได้มาแก้หน้าอก กับหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกให้เพื่อน ๆ ฟัง

และนี่ก็เป็นรูปก่อนทำนะคะ ตอนนั้นทำมา 350CC ค่ะ ตอนที่ทำมาใหม่ ๆ ก็ทรงสวยนะคะ แต่พอเวลาผ่านไปซักพักก็เริ่มมีปัญหาขึ้นมา ก็เลยตัดสินใจที่อยากจะแก้ดีกว่า เพราะไม่อยากปล่อยให้มันเป็นแบบนี้นาน ๆ กลัวมันจะมีปัญหามากกว่าเดิม เลยตัดสินใจศึกษาหาคลินิกที่จะแก้หน้าอกค่ะ จนได้มาเจอที่เดอะซิบส์ และก็ได้ยินว่าที่นี่เค้าขึ้นชื่อเรื่องการแก้หน้าอก เลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษา ในวันที่เข้ามาปรึกษาหมอก็ให้คำปรึกษาดีมากค่ะ และหมอก็ยังแนะนำให้ข้าวใหม่ใส่เป็นซิลิโคนเมนเตอร์เอกตร้าเจล ขนาด 465CC และทำด้วยเทคนิคไฮบริดด้วยค่ะ ซึ่งเทคนิคนี้จะทำให้หน้าอกเราออกมาทรงสวย และเข้ากับสรีระของเรามากยิ่งขึ้นด้วย เดี๋ยวไปดูกันดีกว่าค่ะ ว่าแก้ออกมาแล้วจะออกมาเป็นยังไง

และนี่ก็เป็นหลังจากที่แก้ไปค่ะ การดูแลหลังจากที่แก้ไปก็ไม่ได้มีอะไรมากหรอกค่ะ ใช้ชีวิตได้ตามปกติ แต่ก็มีช่วงแรก ๆ เท่านั้นแหละค่ะ ที่ค่อนข้างลำบากนิดหน่อย ตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนแล้วนะคะ ส่วนตัวคือโอเคกับทรงนี้มาก ประทับใจในฝีมือหมอเลย ทำให้รู้สึกมั่นใจในตัวเองเพิ่มมากยิ่งขึ้นด้วยค่ะ และคนรอบข้างก็ชมนะคะ ว่าเข้ากับรูปร่างเรามาก ข้าวใหม่ทำรูปเทียบกันชัด ๆ มาให้ดูด้วย ว่ามันเปลี่ยนไปมากน้อยแค่ไหน

เป็นไงกันบ้างคะ ถ้าเพื่อน ๆ คนไหนที่สนใจอยากจะแก้แล้วออกมาปังแบบข้าวใหม่ หรือว่ามีแพลนอยากจะเสริม ก็แนะนำที่นี่เลยค่ะ รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอน วันนี้ก็ขอจบการรีวิวแค่นี้นะคะ ไว้ถ้าเข้าที่กว่านี้ จะมาอัพเดทให้ดูอีกเรื่อย ๆ นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้