ดู: 2681|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ให้ความสวยจบที่คลินิกเรา เลอโชเม่เอง

[คัดลอกลิงก์]
ที่ตัดสินใจมาทำคางที่ LeChome Clinic เพราะชอบทรงที่ดูจากหลายๆรีวิวมากค่ะ ตอนแรกมีคนแนะนำไปที่อื่นแต่ไปเจอในเพจคลินิกนี้ไม่เปลี่ยนใจเลยค่ะ ที่ไปทำก็กลัวว่าจะออกไม่สวยไม่เข้ากับหน้าเหมือนกัน เพราะส่วนตัวเป็นคนหน้ากลมหน้าสั้นถ่ายรูปแล้วคือหน้าสั้นมาก เลยตัดสินใจที่จะทำคาง คือดูรีวิวอยู่นานมากกว่าจะตัดสินใจจอง พอดูรีวิวแบบอยากคางสวยแบบที่คลินิกนี้ทำจัง ก็เลยจองโปร ตอนนี้ทำมา 7 เดือนแล้วคือชอบมาก สวยจนแนะนำพี่ไปทำที่นี่ ล่าสุดพี่ไปทำมาเหมือนกันค่ะ คือไม่คิดนอกใจคลินิกนี้ตั้งแต่ดูรีวิว คิดว่าต้องสวยแน่ก็สวยสมใจจิงๆค่ะ ขอบคุณพี่เลขาดูแลให้คำปรึกษาดีมาก คุณหมอก็น่ารักมากค่ะตอนทำไม่เจ็บเลยหมอชวนคุยเพลินมาก ติดใจที่นี่มากค่ะ ขอบคุณ LeChome Clinic มากนะคะที่ให้สวยขึ้น ปลื้มมาก ♥️

สวยปังมากค่ะ ทรงสวยเข้ากับหน้ามากค่ะ
ดูเป็นธรรมชาติมากสวยปัง
สวยมากๆคะ  ทำมาราคาแพงไหมคะ
แผลในดูแลยากไหมคะ
ทรงสวยดูธรรมชาติค่ะ
เสริมคางแล้วรูปหน้าดูเปลี่ยนเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้