ดู: 1037|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกมาสวย ไม่ผิดหวังเลยค่ะ อยากบอกต่อทุกคนให้ได้อ่านกัน

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมหน้าอกมานานแล้ว พอได้เสริมก็รู้สึกประทับใจเลยอยากมาเล่าต่อให้ทุกๆ ได้อ่านและได้ชมกัน ซึ่งเราอายุก็เตะเลข3แล้ว ก็เลยเริ่มมองหาว่าจะไปเสริมหน้าอกที่คลินิกไหนดี ก็เลยอ่านรีวิวหลายที่เลยแล้วก็ตัดสินใจมาเสริมที่ TheSibClinic

พอเราเลือกที่จะทำแล้วก็เขาไปปรึกษาคุณหมอที่คลินิกแต่เราใช้การโทรนัดก่อนโทรไปที่คลินิกที่เบอร์ 088-2228660 พอได้คิวก็เขาไปพบคุณหมอที่สาขาทองหล่อค่ะ พอได้พบก็พูดคุยปรึกษาเรื่องขนาด แต่เรารู้สึกดีที่เราเปิดหน้าอกซึ่งเป็นคุณหมอผู้หญิงทำให้เราไม่เขินอาย ซึ่งคิดไว้ว่าจะเสริมเอาแบบใหญ่ๆ ไปเลยไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว แต่พอคุณหมอแนะนำว่าเราใส่ได้ประมาณ 375ซีซี เท่านี้ก็ทำหน้าอกของเราสวยแล้วก็ดูเป็นธรรมชาติ เราก็เชื่อคุณหมอเพราะคุณหมอมีประสบการณ์ย่อมแนะนำสิ่งที่ดีที่สุดให้กับคนไข้ หลังจากที่พูดคุยปรึกษาแล้วก็วางเงินมัดจำไปวันนั้นเลย 5000บาท

พอก่อนกลับพนักงานก็มีใบให้เราไปตรวจสุขภาพก่อนวันผ่าตัดค่ะ ซึ่งถ้าไม่มีผลตรวจก็ไม่สามารถเสริมหน้าอกได้ เราคิดว่าดีนะเพราะว่าจะได้เซฟความปลอดภัยไม่ใช้อยากทำแล้วจะทำได้เลยนะค่ะ คุณหมอเน้นความปลอดภัยมากๆ

เมื่อถึงวันผ่าตัดก็ตื่นเต้นแล้วกลัวมาก ตอนรอเข้าห้องผ่าตัดก็เปลี่ยนชุดรอพบคุณหมอเพื่อให้คุณหมอวัดขนาดวางจุดตำแหน่งซิลิโคน ก็รู้สึกว่าคุณหมอวัดนานพอสมควรปราณีตมากๆ ค่ะ เมื่อถึงเตียงก็นอนไปสักพักพยาบาลมาให้น้ำเกลือนอนหลับตอนไหนก็ไม่รู้สึกเลยค่ะ

เมื่อตื่นมาก็พบว่าตัวเองนอนอยู่พี่อีกห้องเหมือนเป็นห้องพักฟื้น นอนไม่นานมากพอร่างกายปกติคุณหมอมาตรวจก็ให้กลับบ้านได้ค่ะ ไม่ต้องนอนที่คลินิกเลยค่ะทำเสร็จก็สามารถกลับบ้านได้ พอกลับบ้านก็เริ่มปวดมากขึ้นกว่าตอนอยู่คลินิกมียาให้กินเราก็กินทุก 4 ชม.เลยจ้า เราก็กลับมาพักพื้นที่บ้านอาการอื่นๆ ไม่มี มีแค่ท้องอืดเท่านั้น รู้สึกเจ็บเพียงไม่นานมาก 2-3 วันเท่านั้นค่ะ หลังจากนั้นก็ใช้ชีวิตปกติได้ในแบบของเราเลย

***รู้สึกคุ้มค่ามากๆ กับเงินและเวลาที่เสียกับการทำหน้าอกแต่สิ่งที่ได้ไม่ผิดหลังเลยค่ะ มีหน้าอกสวย แต่งตัวก็สวยมั่นใจมากขึ้น ใครสนใจเราก็แนะนำกับคุณหมอดารินทร์ คุณหมอเก่งจริงๆ เก่งมากๆ ให้คะแนนเกินร้อยเลยค่ะ***

วันนี้เอารูปมาให้ทุกคนดูกันหลังเสริมหน้าอก 2 เดือนกว่าแล้วค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้