ดู: 1178|ตอบกลับ: 1

[เสริมคาง] สวยสยบ จบที่เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ วันนี้จะมารีวิว ประสบการณ์การทำศัลกรรมคางที่ไปทำมาค่ะ คือปกติจะเป็นคนหน้ากลมมีเนื้อแก้มนิด ๆ และเป็นคนคางสั้น ซึ่งเวลาถ่ายรูปออกมาจะรู้สึกว่าถ้ามีคางอีกนิดน่าจะดี และอยากมีรูปหน้าแบบV-shapeเรียวยาวแบบไม่ต้องเติมFillerบ่อยๆ ก็เลยลองหาข้อมูลดูตามที่งบเราไหว ก็โทรสอบถามเรื่อยๆและเช็คราคาหลายที่ค่ะ จนที่สุดท้ายก็ lechomeคลินิกค่ะ รู้สึกว่าคุยกับพนักงานแล้วถูกคอดีแลยตัดสินใจ นัดวันเข้าไปพบแพทย์เพื่อปรึกษาก่อนกับทางlechome คลินิก และหลังได้พบแพทย์ แพทย์ให้คำแนะนำที่ดีมากเคยค่ะ และเป็นกันเองมากๆ ครั้งแรกก็รู้สึกประทับใจค่ะเลยตัดสินใจทำที่นี่ อีกอย่างราคาก็ไม่แพงมาก และรู้สึกโชคดีมากๆที่มาเจอคุณหมอที่มีความถนัดด้านการทำศัลกรรมคางพอดี หลังจากที่ได้คุยรายละเอียดกับคุณหมอแล้วก็รู้สึกอยากทำเลย จากที่กังวลก็คลายความกังวลค่ะคุณหมอแนะนำดีมากให้บริการที่เป็นกันเองและพนักงานก็เป็นกันเองค่ะ ชิวๆ สบายๆไม่ค่อยเกร็งเท่าไหร่อีกอย่างไม่ต้องรอคิวนานด้วยค่ะ พอดีมาวันที่เคสน้อยเลยได้ทำเลยปกติจะต้องจองคิวล่วงหน้านะคะเขารับแค่ 5-6เคสต่อวันเท่านั้นค่ะเพราะคุณหมอค่อนข้างใส่ใจรายละเอียดค่ะ

อ๋อลืมบอกของเราทำแผลด้านในปากเปิดแผลไม่เกิน 1เซ็นครึ่ง จะไม่เห็นรอยแผล

หลังทำเสร็จ พี่ๆที่คลินิกบริการดูแลดีมากๆคะ ระหว่างที่เรานั่งรอคิว จนเข้าทำ จนเสร็จเคสเลยค่ะคอยเทคแคร์นั่งคุยเป็นเพื่อนเรา เรายอมรับนะว่าแอบกังวลกลัวว่าตอนทำจะเจ็บไหม จะบวมไหม แล้วทำออกมาจะสวยจะช้ำหรือป่าว แต่พอตอนทำจริงๆบอกเลยว่าพีคมากคะ ไม่เจ็บอย่างที่เราคิดเลย ตอนที่ทำก็รู้สึกเหมือนมีอะไรเข้ามาในคางเรา คุณหมอมือเบามากคะ พอทำเสร็จออกมาไม่บวมไม่ช้ำรู้สึกประทับใจมากๆ ทั้งการบริการ การแนะนำ พนักงาน ทักทายให้10เต้ม10 เลยคะ ใครที่กำลังมองหาที่ทำคางเราขอแนะนำที่นี้เลยคะประทับใจมากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้