ดู: 1185|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] Review หน้าอกไปทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ ชื่อนัท อายุ 32 ปีแล้วคะ ปัญหาหลักๆ เราเลยคือหน้าอกยาน เหี่ยว เล็กลงจากเก่า เพราะหลังคลอดลูก ตอนนี้ลูกชายอายุ 7 ขวบแล้ว ก็คิดอยากจะปรับตัวเองให้ดีขึ้น ไม่อยากปล่อยให้นมเป็นแบบนี้
หน้าอกก่อนที่เราจะเสริม

เราไปเสริมกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิกรู้สึกประทับใจ ก่อนหน้านี่เราเคยคิดและกังวลกลัวมาเรื่องการทำศัลยกรรม กลัวอันตราย แต่พอเห็นคนรอบข้างหลายๆ คนไปทำมาก่อนเขาก็บอกเล่าบอกต่อว่า ไม่ได้น่ากลัวเลย ทำแล้วหน้าอกสวย แล้วปัจจุบันเทคโนโลยี่ทางการแพทย์ก็ทันสมัย ซิลิโคนก็ได้รับรองมาตรฐานมีใบรับประกันด้วย เราเลยตัดสินใจว่าจะเสริมหน้าอกดีกว่าปล่อยให้นมตัวเองเหี่ยวเล็กแบบนี้

เรารู้จักคุณหมอก็เพราะเพื่อนแล้วก็อ่านข้อมูลในเว็ปไซต์นี้ด้วย เห็นกลุ่มรีวิวก็มีผลงานคุณหมอเยอะมาก เคยค้นประวัติมีข้อมูลว่าคุณหมอที่ติด Top อันดับต้นๆของประเทศไทย ศึกษาถึงประวัติการศึกษาของคุณหมอ ก็มีชื่อเสียงค่อนข้างมาก เพราะคุณหมอจะเน้นหลักในการเสริมคือเน้นความเป็นธรรมชาติ ความปลอดภัยด้วยทุกขันตอนเป็นคุณหมอทำตลอด ตามที่ได้อ่านและประสบการณ์คือแผลผ่าตัดเล็กมากค่ะ ทำให้ฟื้นตัวเร็ว

เราเสริมมา 375 cc. จากเดิมคัพ A ตอนนี้ คัพ C แล้วค่ะ

ช่องทางการติดต่อเพื่อปรึกษาคุณหมออันนี้เราขอแนะนำเลยค่ะว่า มีหลายช่องทางถ้าอยากปรึกษาเบื้องต้น จะทางไลน์ก็ Add ไปที่ @Thesibclinic  หรือจะเป็นผ่านทางโทรศัพท์ ก็โทรไปได้ค่ะที่เบอร์ 088-2228660 หรือจะเป็น inbox Facebook ที่เพจ The SIB Beauty Clinic แต่ของเราเราใช้วิธีโทรที่ Call Center เลยค่ะใจร้อน5555 เขาก็แนะนำเบื้องต้นพร้อมกับนัดคิวให้พบกับคุณหมอ  ตอนที่พบคุณหมอก็จะสอบถามประวัติส่วนตัวเราว่าเรามีโรคประจำตัวหรือเปล่า เสร็จแล้วก็จะแนะนำขนาดของซีลีโคนที่เหมาะสมกับเรา แต่จะไม่แนะนำให้ทำใหญ่แบบเกินตัวค่ะ เน้นทำแล้วให้ดูเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อค ไม่ดูหลอกตา เรารู้สึกประทับใจหมอมากๆ คือคุณหมอใจดีให้คำแนะนำดีมากเรารู้สึกวางใจที่จะฝากชีวิตการผ่าตัดกับคุณหมอแล้วก็ผ่านมา ก็ได้หน้าอกสวยอย่างที่ใจเราต้องการจริงๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้