ดู: 2792|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมหน้าอก เพิ่มคัพ ให้สวยธรรมชาติ โดยหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
คนเราก็ต้องอยากจะสวย อยากจะมีความมั่นใจในตัวเอง เราก็เป็นอีกคน ที่อยากจะสวยและมั่นใจ เลยได้ตัดสินใจมาเสริมหน้าอก เพื่อให้เรามีความกล้าที่จะแต่งตัว กล้าที่จะใช้ชีวิตมากขึ้น และในวันนี้เอง เราก็จะมาเล่าถึงประสบการณ์การเสริมหน้าอกกับหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกให้ฟังกัน

นี่ก็เป็นรูปก่อนทำนะคะ ก็เป็นหน้าอกทั่ว ๆ ไป ก็อย่างที่เกริ่นไปข้างต้นนะคะ ก็หลัก ๆ คืออยากเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเอง แค่นั้นเลยค่ะ อยากให้รูปร่างมีเชฟที่ดีขึ้น สรีระดูสมดุลมากขึ้น และก็อยากที่จะแต่งตัวหลากหลายมากขึ้นด้วย ละที่ตัดสินใจมาทำที่นี่ ก็เพราะว่าส่วนตัวเนี่ย ได้ยินชื่อเสียงของหมอมานานแล้ว เลยได้ตัดสินใจเข้ามาปรึกษาดู และวันที่เข้ามาปรึกษาก็ได้คำตอบที่สงสัยในทุกอย่างเลย พอมาถึงวันทำก็แอบตื่นเต้นนิดหน่อยค่ะ แต่ไม่ได้กลัวนะคะ เพราะพร้อมสวยแล้ว 5555555 ไปดูหลังทำกันเลยดีกว่านะคะ

นี่ก็เป็นหลังทำไปประมาณ 3 เดือนแล้วค่ะ เอ้อลืมบอกเลยว่าเราเสริมซิลิโคน Motiva นะคะ ที่ตัดสินใจเลือกอันนี้ก็เพราะว่ามันจะทำให้หน้าอกเราดูธรรมชาติมากยิ่งขึ้น เลยตัดสินใจเลือก และตอนนี้ก็ประทับใจมากเลยนะคะ เห็นแล้วก็รู้สึกดี เข้ากับสรีระมากขึ้น คนรอบข้างที่เห็นก็ชมว่าดูสวย ดูธรรมชาติ เราทำรูปเทียบมาให้ดูด้วยนะ

เป็นไงกันบ้างคะ และสุดท้ายนี้ก็อยากจะฝากถึงเพื่อน ๆ คนไหนที่มีแพลนอยากเสริมหน้าอก ก็แนะนำคลินิกนี้เลยค่ะ ดีแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้