ดู: 2678|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมหน้าอก อัพไซซ์ให้สวยเป็นธรรมชาติ โดยหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
ขอพื้นที่มาแชร์ประสบการณ์ ที่ได้มาเสริมหน้าอก กับหมอดารินทร์ ที่ The sib clinic ให้ฟังหน่อยนะคะ คือต้องเท้าความก่อน ว่าก่อนทำเนี่ย คือก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรมากค่ะ แต่ที่อยากทำก็เพราะอยากจะให้มันดูเป็นทรงให้มากขึ้น เวลาแต่งตัวจะได้ดูมีอะไรมากขึ้น แต่ก่อนจะเข้าเรื่องก็ไปดูรูปก่อนทำเลย

นี่เป็นก่อนทำค่ะ ก็เป็นคนที่มีเนื้อหน้าอกนะคะ แต่ก็อย่างที่บอกไปอะค่ะ ว่าอยากให้มันดูเต็มอิ่มมากกว่านี้ 55555555 เลยตัดสินใจมาทำหน้าอก คือที่เลือกมาทำที่นี่ก็เพราะได้ยินเชื่อเสียงหมอดารินทร์มานานมาก เลยไม่ต้องคิดไรมากเลยค่ะ ตัดสินใจเลือกที่นี่แบบไม่ลังเล และในวันที่มาคุยกับหมอก็โอเคมากค่ะ หมอให้คำแนะนำดีมาก วันทำก็ไม่ตื่นเต้นนะคะ สบาย ๆ เลย ไปดูตอนเข้าที่ดีกว่า ว่าจะออกมาเป็นยังไง

นี่เป็นหลังทำไปแล้วประมาน 6 เดือนค่ะ เอ้อ ลืมบอกเลยว่าเราใส่ซิลิโคน Motiva ตัวมีชิพค่ะ ที่ตัดสินใจเลือกอันนี้ก็เพราะเราจะได้สบายใจนะคะ เพราะมันสามารถเช็คข้อมูลได้ว่าเราใช้ซิลิโคนอะไร ทำที่ไหน มันจะแจ้งข้อมูลหมดเลยค่ะ และส่วนตัวก็คือประทับใจมากเลยค่ะ ชอบมาก ๆ ทรงสวย ดูเป็นธรรมชาติมาก อีกอย่างเลยก็คือเข้ากับรูปร่างเราด้วย คนรอบข้างที่เห็นก็ชม ว่าสวย ไม่ผิดหวังเลยค่ะ ที่ตัดสินใจมาทำที่นี่

เทียบกันให้เห็นชัด ๆ ไปเลยนะคะ ความประทับใจให้ 10 10 10 และใครที่กำลังมีแพลนที่อยากจะทำก็แนะนำที่นี่เลยค่ะ เนรมิตให้สวยปังและไม่ผิดหวังแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้