ดู: 1072|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่แกรนด์ เอสต้า คลินิก อยากมาแชร์และบอกต่อทุกคน ทำแล้วสวยจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน เราชื่อเป้นะคะ วันนี้มีเวลาว่างๆ อยากมาแชร์ประสบการณ์หลังจากไปเสริมหน้าอกที่แกรนด์ เอสต้า คลินิกมาไม่นานนี้ค่ะ คือเป้มีปัญหาหลังคลอด เรามีลูก 1 คนอายุ 2 ขวบกว่าแล้ว  ก็อยากจะฟื้นฟูหน้าอกตัวเอง ก็มีวิธีเดียวที่จะช่วยให้หน้าอกกลับมาสวยได้อีกครั้งก็ต้องเสริมอย่างเดียวนี่แหละค่ะ

เราเลยตัดสินใจไปทำที่ แกรนด์ เอสต้า คลินิค เพราะเพื่อนแนะนำค่ะ เพื่อนเราเขาเป็นลูกค้าประจำที่คลินิกที่นี่อยู่แล้ว เห็นคนเข้ามาเสริมหน้าอกที่นี่เยอะก็เลยแนะนำเราให้ลองเข้ามาปรึกษา เราเห็นก็ชอบตรงที่สถานที่สวยงาม ดูสวยหรูและดูสะอาดดี เรารู้สึกมั่นใจ  พนักงานที่มาดูแลเราก็น่ารักคอยให้คำแนะนำเราดี พอถึงเวลาพบคุณหมอก็ได้พูดคุยถึงปัญหาและสิ่งที่อยากทำ คุณหมอได้แนะนำและให้ข้อมูลเราเป็นอย่างดี เราเป็นคนช่างสงสัยกลัวหลายอย่างแต่คุณหมอก็ให้คำแนะนำจนเรามีความมั่นใจ เพราะเรากลัวว่าถ้ามีลูกอีกคนจะกระทบกับการให้นมลูกหรือเปล่า คุณหมอบอกเลยว่าถึงจะเสริมหน้าอกแต่ก็สามารถให้นมลูกได้ตามเดิม แบบนี้สิเราถึงมั่นใจและเสริมได้

นี่ค่ะรูปก่อนทำหน้าอก

ตอนปรึกษาคุณหมอแนะนำเสริมทรงกลมขนาด 350 cc.  ขนาดนี้จะพอดีกลับตัวเรา ไม่ใหญ่มาก และไม่เล็ก เสริมแล้วหน้าอกจะค่อนข้างดูเป็นธรรมชาติ และสิ่งที่กังวลว่าทำแล้วหน้าอกกลัวจะไม่ชิดกลัวสูงต่ำไม่เท่ากันเพราะฐานหน้าอกเราตามที่ดูรูปหน้าอกใหญ่ไม่เท่ากันกลัวทำแล้วหน้าอกจะใหญ่ไม่เท่ากัน คุณหมอบอกเลยว่า คุณหมอมีเทคนิคการผ่าตัดซึ่งเป็นการผ่าตัดแบบเทคนิคจากเกาหลี การวางตำแหน่งซิลิโคนจะค่อนข้างตรงจุด หลังทำรับรองว่าหน้าอกที่ได้จะทรงสวย และดูเป็นธรรมชาติ
พอถึงวันผ่าตัดเรามีรูปมาให้ดูด้วยค่ะ

ก่อนผ่าตัด

หลังผ่าตัดทันที

ถามว่าเจ็บไหม...ก็เจ็บนะคะ แต่ก็เพื่อความสวยต้องทนให้ได้ แต่ตอนนี้ผ่านมา 3 วัน แล้วไม่เจ็บแล้วค่ะ ดีขึ้นเยอะมากเลย แผลก็จะรู้สึกตึงๆ วันนี้เอารูปมาให้ดูกันก่อนค่ะ

เสริมที่นี่หน้าอกสวยจริงๆ ทำแล้วจบในครั้งเดียว เป้พอใจมากค่ะ ว่างๆ มีเวลาก็จะมี Update ให้เพื่อนๆ ได้ดูรูปกันอีกนะค่ะ
ถ้าเรื่องเสริมหน้าอกถ้าเราจะแนะนำก็ แนะนำที่นี่เลยค่ะแกรนด์ เอสต้า คลินิก สนใจก็ติดต่อไปได้ที่เบอร์ 091-4269665
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้