ดู: 2692|ตอบกลับ: 0

เสริมหน้าอก เปลี่ยนจากอกเล็ก เป็นอกบิ๊กไซส์ โดยหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
เคยโดนเพื่อนล้อ ว่าใส่ชุดอะไรก็ดูไม่โป๊ อิจฉาจัง ได้ยินแบบนี้บ่อย ๆ มันก็รู้สึกไม่โอเคหรอกค่ะ แต่ก็ต้องขอบคุณเพื่อน ๆ ที่ล้อในวันนั้น ทำให้วันนี้คำล้อนั้นหายไป แล้วทำให้เรากลับมามีความมั่นใจมากยิ่งขึ้น และวันนี้เอง เราก็อยากจะมาแชร์เรื่องราวดี ๆ ที่ทำให้เรามั่นใจอีกครั้ง นั่นก็คือการเสริมหน้าอก กับหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกนั่นเองค่ะ

คุณปรีม เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก1.jpg.jpg

คุณปรีม เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก2.jpg.jpg

คุณปรีม เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก3.jpg.jpg

ก่อนทำ คือ แทบไม่มีเนื้อหน้าอกเลย เวลาแต่งตัว ไม่ว่าจะแต่งตัวให้ดูโป๊แค่ไหน ก็ไม่โป๊อะคิดดู ใส่เสื้อยืดก็ คือ แบนราบไปเลย เลยคิดว่า ต้องทำ และ เพราะอยากจะใส่ชุดแล้วดูสวยและดูมีสรีระ แบบคนอื่นเขาบ้าง พอคิดจะทำ เราก็พุ่งตัว มาปรึกษาที่ เดอะซิบส์ คลินิก ก่อนเลย เพราะว่า เราเคยมาทำทรีทเม้นที่นี่บ่อยมาก เลยอยากเลือกมาปรึกษา ที่ที่ไว้ใจมากที่สุดก่อน แต่ก็นั่นแหละค่ะ มันคือที่ที่เราไว้ใจแต่แรก พอได้ปรึกษาก็เลือกทำที่นี่ โดยไม่ลังเลเลย และในวันที่เข้ามาปรึกษา หมอก็ให้คำแนะนำดีมากค่ะ ในวันที่ทำก็ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดด้วย ส่วนเรื่องเกี่ยวกับการดูแลก็คือชิวค่ะ ดูแลง่ายมาก

คุณปรีม เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก4.jpg.jpg

คุณปรีม เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก5.jpg.jpg

คุณปรีม เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก6.jpg.jpg

หลังทำได้ประมาณเกือบ 2 เดือนค่ะ มันจะเข้าที่สวยกว่านี้แน่นอน แต่แค่ตอนนี้ก็ประทับใจมาก ๆ ละ ขอบคุณหมอนะคะ ที่เนรมิตหน้าอกใหม่ให้ เป็นปลื้มสุด ๆ

คุณปรีม เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก7.jpg.jpg

คุณปรีม เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก8.jpg.jpg

คุณปรีม เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก9.jpg.jpg

และหลังจากนี้จะเป็นยังไงจะมาอัพเดทให้เพื่อน ๆ ดูกันอีกเพิ่มเติมนะคะ และการทำหน้าอกเป็นการผ่าตัดใหญ่ เราต้องเลือกคลินิกที่ดีที่สุดให้แก่ตัวเราเอง และก็อยากเจ็บตัวแค่ครั้งเดียว เลยอยากจะแนะนำเพื่อน ๆ คนไหน ที่มีแพลนจะทำหน้าอกอยู่ให้เลือกสถานที่ดี ๆ อย่างเช่น เดอะซิบส์คลินิก ค่ะ รับรองว่าเป๊ะปังหายห่วงค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้