ดู: 2648|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมหน้าอก เพิ่มคัพให้ใหญ่ขึ้น โดยหมิดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
คัพหน้าอกใหญ่ขึ้น มันก็ทำให้เรามั่นใจในตัวเองมากขึ้น และทำให้เรารู้สึกมีความสุขในการใช้ชีวิตมาก ๆ เพียงแค่เสริมหน้าอก มันสามารถช่วยเราได้เยอะเลยค่ะ และในวันนี้ ก็จะแชร์ให้เพื่อนฟัง ว่าหลังจากที่ได้ไปเสริมหน้าอกกับหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิก เป็นยังไงกันบ้าง

อันนี้ก็เป็นก่อนที่จะเสริมหน้าอกนะคะ ก็พอมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้างนะ ไม่ได้แบนไปเลย แต่พอดันทรงมันก็พอดูมีอยู่นะคะ และมันจุกจิกอะค่ะ เวลาที่เราต้องมาคอยดันตลอดเวลา และส่วนตัวก็มีความสนใจอยากจะทำนมมาก่อนหน้านี้แล้ว ที่เลือกมาทำที่นี่ก็เพราะมีเพื่อนแนะนำเยอะค่ะ ว่าทำที่นี่สิ เลยลองศึกษาข้อมูลดู ก็เห็นรีวิวเห็นผลงานเยอะแยะเลย เลยตัดสินใจมาทำที่นี่เลยค่ะ และตอนที่ทำก็ไม่เจ็บเลยนะคะ เพราะหลับยาว ๆ เลย ถามว่าทำไมหลับ ก็เพราะเราดมยาสลบค่ะ ทำให้การผ่าตัดผ่านไปได้ง่าย และหลังจากที่ทำไปก็ไม่ได้ดูแลยากกว่าที่คิดนะคะ และก็ไม่ได้เจ็บเหมือนที่หลาย ๆ คนบอกเลยค่ะ

นี่ก็เป็นหลังทำไปประมาณ 1 เดือนค่ะ หน้าอกก็เริ่มจะเข้าที่แล้ว แต่มันจะเข้าที่มากกว่านี้นะคะ แต่ตอนนี้ที่เห็นก็คือดูธรรมชาติมากค่ะ ไม่เป็นบล็อกด้วย โดยรวมคือประทับใจเลยค่ะ เลือกไม่ผิดจริง ๆ

และก่อนจะจากกันไปก็ของฝากถึงเพื่อน ๆ เล็ก ๆ น้อย ๆ นะคะ ใครที่กำลังมองหาคลินิกที่ทั้งดีและปลอดภัย เนรมิตความสวยที่เป็นธรรมชาติให้ได้ ต้องที่นี่เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้