ดู: 2421|ตอบกลับ: 0

เสริมหน้าอกเปลี่ยนไซส์ ให้มั่นใจกว่าเดิม โดยหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
เปลี่ยนไซส์หน้าอกใหม่ ก็รู้สึกว่าชีวิตไฉไลขึ้น สนุกกับการแต่งตัวทุกครั้ง สนุกกับการถ่ายรูปมุมไหนก็สวย เพราะรู้สึกมีความมั่นใจในตัวเองเพิ่มมากขึ้น ที่เป็นแบบนี้ได้เพราะอะไร วันนี้จะมาเล่าให้ทุกคนฟังกัน

คุณศิริวรรณ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก1.jpg.jpg

คุณศิริวรรณ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก2.jpg.jpg

คุณศิริวรรณ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก3.jpg.jpg

และก็อย่างที่ทุกคนพอจะเดา ๆ กันออก ว่าจะมีเล่าเรื่องอะไรให้ฟัง ก็แน่นอนค่ะ วันนี้จะมาเล่าให้ฟังว่าได้เสริมหน้าอก กับหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิก เป็นยังไงบ้าง และข้างบนก็เป็นรูปก่อนทำของเราเอง ซึ่งก็เป็นคนมีเนื้อหน้าอกนะ แต่ก็รู้สึกยังขาดความมั่นใจอยู่ เลยอยากทำ เพื่อที่จะให้มันเห็นทรงที่ชัดเจนมากยิ่งขึ้น และที่ตัดสินใจมาทำที่นี่ก็เพราะว่า ก่อนหน้านี้ก็ได้มีการติดตามผลงานของคุณหมอมาก่อนแล้ว เลยง่ายต่อการตัดสินใจในตัดสินใจ และในวันที่เข้ามาพบกับหมอก็ได้พูดคุยกัน หมอให้คำแนะนำดีมากค่ะ ไปดูหลังจากที่ทำเสร็จ และเข้าที่เลยแล้วกัน ว่าจะออกมาเป็นยังไง

คุณศิริวรรณ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก4.jpg.jpg

คุณศิริวรรณ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก5.jpg.jpg

คุณศิริวรรณ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก6.jpg.jpg

นี่ก็เป็นหลังจากที่เข้าที่ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ ย้อนกลับไปหลังทำเสร็จจนถึงตอนนี้ก่อนละกัน เผื่อหลาย ๆ คนสงสัย ว่าการดูแล การใช้ชีวิตลำบากมากมั้ย บอกเลยนะคะว่าการดูแลไม่ยากเลยค่ะ ดูแลน้องนมง่ายมาก และการใช้ชีวิตประจำวันก็ไม่ได้วุ่นวาย อาจจะมีไม่ถนัดในช่วงแรก ๆ แต่แป้บเดียวก็ใช้ชีวิตปกติได้เลยค่ะ ส่วนตอนนี้ก็ ชอบมากค่ะ ประทับใจในฝีมือหมอ คิดไม่ผิดที่ตัดสินใจมาทำที่นี่

คุณศิริวรรณ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก7.jpg.jpg

คุณศิริวรรณ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก8.jpg.jpg

คุณศิริวรรณ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก9.jpg.jpg

สุดท้ายนี้นะคะ ก็อยากจะฝากเดอะซิบส์คลินิกไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะคะ คุณหมอเก่ง พี่ ๆ พนักงานก็น่ารัก คลินิกก็สะอาด ปลอดภัยหายห่วงแน่นอนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้