ดู: 1165|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอก 17 วัน ทำแล้วสวยจริงเลยอยากโชว์เราทำที่แกรนด์เอสต้า คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากไปเสริมหน้าอกมาที่แกรนด์เอสต้า คลินิก เราให้คะแนนเต็ม100เลยค่ะ เพราะทำแล้วหน้าอกสวยมาก เลยอยากมาแนะนำบอกต่อคนที่กำลังมองหาคลินิกเสริมหน้าอก   การเสริมหน้าอกถือว่าเป็นศัลยกรรมผ่าตัดใหญ่ซึ่งมีความอันตรายพอสมควรดังนั้นก่อนทำหน้าอกเราต้องคอยศึกษาข้อมูลดีๆ ก่อนเลือกคลินิกที่น่าเชื่อถือมากที่สุด รวมถึงต้องดูด้วยว่าคุณหมอทำออกมาแล้วจะสวยอย่างที่เราต้องการหรือเปล่า เดี่ยวนี้โลกเราเปิดกว้างขึ้นอยากจะค้นหาข้อมูลอะไรศึกษาอะไรไม่ยากเหมือนเมื่อก่อนเลยค่ะ เราก็เข้าไปติดตามเพจคลินิกอย่างแกรนด์เอสต้า คลินิก เราก็เป็นแฟนพันธุ์แท้เลยคอยดูข้อมูลและติดตามดูตลอดก่อนจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอถึงคลินิก

สิ่งที่เราตัดสินใจเลือกทำที่นี่ก็เพราะ ผลงานล้วนๆ คุณหมอที่นี่เสริมหน้าอกด้วยเทคนิคพิเศษด้วยเทคนิคจากเกาหลี หน้าอกจะดูธรรมชาติ หน้าอกจะชิดและสวยมาก

วันนี้เรามีรูปทั้งก่อนและหลังทำแต่ละวันๆ ให้ทุกคนได้เห็นแล้วนำไปศึกษาได้ค่ะ
รูปก่อนเสริมหน้าอก

รูปหลังทำเสร็จในวันที่ผ่าตัดทำปุ๊ปมีหน้าอกเลยค่ะ

รูปหลังทำเพียง 1 วัน

รูปหลังทำ 7 วันค่ะ

แล้วนี่ก็รูปหลังเราทำ 17 วัน

หลังตัดไหมเสร็จก็เริ่มนวดแล้วค่ะ ก็จะมีพยาบาลสอนเรื่องของการนวดหน้าอกด้วยค่ะ เอาไว้กลับไปบ้านไปนวดที่บ้าน แต่ถ้าไม่อยากนวดเองก็สามารถลงคอร์สนวดได้ที่คลินิกค่ะ
สรุปการให้ 100 คะแนนเพราะ
1. สถานที่ภายในและภายนอกคลินิกดูสวยสะอาดที่จอดรถก็เยอะดี ให้ไปเลย 20 คะแนน
2. พนักงานบริการดีเยียมดูและเราดีมากๆ ทั้งก่อนและหลังทำทุกวันนี้ยังไลน์พูดคุยได้อยู่เลย ให้ไปเลย 30 คะแนน
3. ผลงานหลังเสริมหน้าอก ฝีมือการผ่าตัดที่ทำให้เราได้หน้าอกสวยๆ มาครอบครอง ให้ไปเลย 50 คะแนน
รวมแล้วเป็น 100 คะแนนเต็ม

ขอบคุณสำหรับการเข้ามาอ่านกระทู้เรานะค่ะ ถ้าเขียนผิดหรือผิดพลาดตรงไหนก็ขออภัยด้วยนะค่ะ เอาเป็นว่าใครสนใจละก็ อยากมีหน้าอกสวยแบบเกาหลี เราแนะนำเลยค่ะ ที่แกรนด์เอสต้า คลินิก โทรเลย 091-4269665

messageImage_1619499078257-1_0.jpg (40.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 27)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้