ดู: 2236|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เลือกถูกชีวิตเปลี่ยนสวยสุดเลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kawao. เมื่อ 2021-5-27 13:42

เลือกไม่ผิดเลยค่ะ ที่เลือกมาทำคางที่ Lechome clinic มีแต่คนชมว่าสวย ดูเป็นธรรมชาติสุดๆถ้าไม่บอกว่าทำ ก็ไม่มีใครดูออกค่ะ ที่ตัดสินใจมาทำที่นี่เพราะเพื่อนของเพื่อนแนะนำมาค่ะ  แล้วก็ดูจากรีวิวของทางคลินิคด้วย ส่วนตัวทำกับคุณหมอปังปอนค่ะ ทรงวีมน  คุณหมอมือเบามาก ไม่เจ็บเลยค่ะ เจ็บแค่ตอนฉีดยาชา มีเปิดเพลงให้ฟังด้วย  พี่อ้อยใจ เลขาแพทย์ดูแลดีค่ะ มีปัญหาอะไรพี่เค้าจะคอยแนะนำตลอด

คลินิกอยู่แถวไหนค่ะ
ราคาแพงไหมค่ะ
สวยค่ะ ทำมาเจ็บมากไหมค่ะ พักฟื้นนานไหมค่ะ
ตอนนี้เป็นยังไงมั้งคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้