ดู: 1444|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เปลี่ยนสาวหน้ากลมเป็นสาวหน้าคมได้แล้ว เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
หนูขอรีวิวในฉบับของตัวเองนะคะ
ตอนนี้ผ่านมา 2 เดือนกว่าแล้ว ส่วนตัวหนูรู้สึกชอบคางของตัวเองมากค่ะ มีแต่คนทักว่าสวยเข้ากับหน้ามากค่ะ
ส่วนตัวหนูเป็นคนหน้ากลมและมีแก้ม เลยทำให้หน้าดูสั้นไม่มีมิติ จะถ่ายรูปแต่ละทีหามุมอยู่นานมากก
อยากหน้าเรียวสวยเลยคิดว่าตัวเองต้องทำคางค่ะ ก่อนตัดสินใจทำก็ศึกษาอยู่นานค่ะ ดูมาก็หลายที่
ที่ตัดสินใจเลือก LeChome Clinic  ก็เพราะชอบรูปทรงค่ะ เห็นรีวิวส่วนใหญ่แล้วได้ทรงที่สวยถูกใจ + กับช่วงนั้นมีโปรโมชั่นด้วยย
ตัดสินใจทำไม่ยากเลยค่ะ ช่วงก่อนทำก็รู้สึกกังวลนิดๆว่าทำมาแล้วจะเข้ากับรูปหน้าไหม แต่โชคดีที่คุณหมอ
ให้คำแนะนำดีมาก (เราทำกับคุณหมอปาร์คค่ะ) คุณหมอมีถามก่อนด้วยว่ามีทรงที่อยากได้ไหม แต่ส่วนตัวหนู
ไม่มีแบบมาให้คุณหมอ ขอทรงที่เข้ากับรูปหน้าเรา ตอนทำตื่นเต้นมากค่ะ แต่ก็แอบกลัวนิดๆ โชคดีที่คุณหมอ
ชวนคุยตลอดทำให้รู้สึกผ่อนคลายได้เยอะเลยค่ะ คุณหมอมือเบาและใส่ใจมากค่ะ ปลื้มที่สุดคือหลังทำคุณหมอมีให้ดูรูปทรงก่อนด้วยค่ะว่าถูกใจเราไหม หลังจากออกจากห้องผ่าตัดพี่คลินิกดูแลดีมาก โดยเฉพาะพี่เลขาแพทย์ค่ะ
ดูแลตั้งแต่ก่อนทำจนถึงปัจจุบันก็มีทักมาถามตลอด ส่วนเรื่องแผลแทบไม่มีปัญหาเลยค่ะ บวมช้ำน้อยมากก
รอยแผลไม่มีเหมือนไม่เคยผ่าตัดเลยค่ะ แค่ทำตามคำแนะนำของคุณหมอ จนถึงตอนนี้บอกเลยค่ะว่าพอใจกับรูปทรงมาก
มีความมั่นใจเพิ่มขึ้น ต้องขอบคุณ LeChome Clinic ค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้