ดู: 1290|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] สมาชิกใหม่อยากจมูกแบบเกาหลี่ค่ะขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆสวยๆหล่อๆทุกคนเยยน๊าค๊า

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าบ้านหนูอยู่เชียงใหม่อ่ะค่ะ
แล้วมีเพื่อนๆแนะนำให้ทำกะคุงหมอวิมล(มีรายชื่ออยู่ในสมาคมศัลยแพทย์ด้วยค่ะ)อีกอย่างก้อใกล้บ้านเผื่อมีปัญหาจะได้สะดวกหน่ะค่ะ
แต่หนูอยากได้จมูกแบบเกาหลีง่ะแล้วมะรู้ว่าคุงหมอจะทำให้ได้รึป่าวนั่นหน่ะสิค่ะที่เปนปัญหาและหนูกลุ้มมากเยยง่ะ
หนูอ่านมาหลายกระทู้แย้วค่ะให้ข้อมูลได้มากเลยค่ะ
ต้องขอขอบคุณเวปดั้งโด่งนี้มากเลยน้าค้า
แต่ยังตัดสินใจหาคุงหมอมั่ยได้เลยค่ะ จะทำตอนเดือนตุลาค่ะเพราะปิดเทอมหนึ่งพอดี แย้วมีงบประมาณหมื่นถึงสองหมื่นค่ะจะทำที่ไหนได้บ้างค่ะ
แต่มีคุงหมอในดวงใจอยู่ค่ะ คือ คุงหมอเฉลิมกะคุงหมอกมล ทาว อิน ทาว อ่ะค่ะ เพราะชื่นชอบผลงานคุงหมอที่ทำออกมาแนวเกาหลีได้สวยมากเลยค่ะ ดูจากการโพสรูปของพี่ๆที่ใจดีทุกคนของเวปดั้งโด่งค่ะ
แล้วหนูจะเอารูปหน้าตาหนูตอนก่อนจะเสริมดั้งมาให้ดูและติเตียนน่ะค่ะว่าควรจะเสริมทรงไหนดี
ช่วยแนะนำกันเข้ามาเยอะๆน้าค้า ถือว่าสงสารผู้หญิงตัวเล็กๆคนหนึ่งเถอะค่ะ เอ้ย!มากปัยป่าว เอิ๊กๆขำๆหน่ะค่ะ
ปล.ถ้าหาคุงหมอได้แล้วเสริมจมูกเสร็จแย้วหนูจะเอารูปมาให้ดูน้าค้า
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-11 11:15:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณน้าค้าที่ลบกระทู้ที่โพสผิดให้อ่ะค่ะ
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-8-11 12:53

จิงๆ คุณหมอทุกท่านมีฝีมือน้า แค่เราต้องสื่อสารทำความเข้าใจให้ตรงกัน ถือภาพไปด้วย บอกว่าอยากได้ประมาณนี้ แบบนี้ อะไรยังงัย ให้คุณหมอ เข้าใจให้ตรงกับเรา แค่นั้นเองค่ะ ถ้าอยู่เชียงใหม่ พี่ก้ออยากให้ทำที่โน่นแหละ เพราะมันง่ายและสะดวกกว่า ในกรณีที่เกิดปัญหาต่างๆ การเช็คแผล ตรวจแผล ทำได้ง่าย
ยังงัยน้องลองเข้าไปคุยกะหมอวิมลดูก่อนสิคะ คุยแบบละเอียดๆเรย แล้วลองคิดดูว่าคลิกกะหมอแค่ไหน หมออธิบายโครงสร้างจมูกเรายังงัย ทำได้แบบไหน แค่ไหน ระยะยาวจะเกิดปัญหามั้ย แล้วรับประกันแค่ไหน รับแบบไหน
เอาใจช่วยค่ะ
เราเองก็เป็นคนนึงที่ทำจมูกกับหมอกมลนะครับ...
ทำแล้วก้ออกมาสวยครับ เป็นธรรมชาติมาก จนไม่มีใครรู้เลย
แต่เสียดายตอนที่เราไปทำ..
เวปห้องนี้ยังไม่มีเลย..ไมงั้นคงได้อะไรดีๆๆ ก่อนไปทำ
คือตอนเราทำรู้แค่ว่าอยากทำ....ไม่ได้คิดเลยว่าจะเอาแบบไหน
ชอบแบบไหน ยังไง...บอกแค่ว่า  ตามใจหมอครับ
ขอให้เข้ากับหน้า...บอกเอาให้หน้าตาดีที่สุด...(อันนี้หมอแอบขำอ่ะ)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-24 21:52:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงค่ะที่ให้คำแนะนำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้