ดู: 1084|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่ไหนดี ถึงจะสวย เราทำมาแล้วอยากแนะนำที่เราทำนี่เลย

[คัดลอกลิงก์]

เราไปเสริมที่แกรนด์ เอสต้า คลินิค เป็นประสบการณ์จริงด้วยตัวเอง ที่มารีวิวเพราะถือเป็นแนวทางสำหรับเพื่อนๆ คนไหน คิดหาคลินิกที่จะทำอยู่ เราเป็นคนผอมแต่ไม่สูงมาก น้ำหนัก 46 กก. สูง 159 ซม.
นี่จ้ารูปก่อนที่เราจะทำ

ที่มาทำที่ แกรนด์ เอสต้า คลินิค เพราะปกติเราเป็นลูกค้าอยู่แล้ว เราทำ Laser แล้วก็ฉีด Botox พอทำไปทำมาเห็นคนเข้าคิวรอทำหน้าอกเยอะ แล้วพนักงานบอกคุณหมอที่นี่เสริมหน้าอกสวย พอเราสนใจพนักงานก็แนะนำเลยค่ะเอารูปเคสลูกค้าให้เราดู หน้าอกทำออกมาสวยๆ ทั้งนั้นเลย น้องพนักงานบอกว่าคุณหมอผ่าตัดด้วยเทคนิคจากเกาหลี ไม่ต้องบินไปเกาหลี แต่เสริมออกมาจะสวยและดูเป็นธรรมชาติมากๆ พอพนักงานบอกแบบนั้นเราก็ไม่รอช้าค่ะ อยากสวยอยู่แล้วก็จัดสิค่ะรออะไร

นี่ค่ะรูปหลังทำวันนั้น แผลเล็กมากค่ะ  จัดมา 350 cc.

นี่ค่ะหลังทำ 5 วัน แผลแห้งสนิดดีมากค่ะ

แล้วก็นี่ค่ะหลังทำ 10 วันเท่านั้น หน้าอกสวยชิดมากค่ะ

ขนาดกำลังพอดีกับรูปร่างเราเลยค่ะ ใหญ่สมส่วน ไม่คิดว่าหลังทำจะออกมาสวยกว่าที่เราคิดไว้ ก่อนทำเราเห็นคุณหมอวาดบริเวณหน้าอกเพื่อวางตำแหน่งซิลิโคน พอทำแล้วเห็นเลยว่าหน้าอกจะเท่ากันทั้งสองข้าง ส่วนเรื่องแผลใต้ราวนมหมอบอกไม่ต้องกังวลค่ะ เพราะหลังทำเสร็จเมื่อแผลเข้าที่ทายาหากเป็นคีลอยด์ก็สามารถมาฉีดยาลดคีลอยด์ได้ แต่ถ้าเป็นแผลเป็นก็มี Laser รักษาไม่ต้องกังวลเลยค่ะ

ถ้าอยากจะเสริมหน้าอกสวยด้วยเทคนิคเกาหลีละก็ ไม่ต้องบินไปถึงเกาหลีเลยค่ะมาทำที่ แกรนด์ เอสต้า คลินิก ก็สวยแบบเกาหลีได้เหมือนกันจ้า

ใครสนใจวันนี้เมย์เบอร์โทรมาบอกต่อเผื่อเพื่อนๆ สนใจอยากโทรไปสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมเบอร์ 091-4269665

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้