ดู: 1028|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวดูดไขมันสร้าง Six Pack โดยหมอดารินทร์ The SIB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ผมบอมนะครับ วันนี้บอมมารีวิวการดูดไขมันสร้าง Six Pack กับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกให้ฟังครับ

คือที่บอมอยากทำ ก็เพราะว่าบอมเป็นคนที่ไม่ค่อยมีเวลาออกกำลังกายครับ แต่อยากจะมี Six Pack เลยตัดสินใจเข้ามาทำ เพื่อแก้ไขในจุดนี้ และที่บอมตัดสินใจมาทำ ก็เพราะแฟนเคยเข้ามารับบริการที่นี่บ่อย ๆ เลยลองศึกษาข้อมูลดูเพิ่มเติม และเข้ามาปรึกษาครับ

และตอนที่เข้ามาปรึกษากับคุณหมอก็จะมีการวาดทรง เพื่อจะได้เห็น ว่าทำออกมาแล้วจะเป็นแบบไหน หลังจากนั้นก็เป็นการนัดทำ ในวันที่ทำก็ไม่ห่วงอะไรเลยครับ บอมดมยาสลบ หลับสบายเลย ตื่นมาก็เสร็จเรียบร้อย ก็ไม่ได้เจ็บมากเหมือนที่เคยได้ยินมาครับ

นี่ก็ครบ 14 วันแล้วนะครับ ก็ยังมีรอยแผลอยู่ แต่ลอยจะค่อย ๆ จางลงครับ ใครที่กังวลก็ไม่ต้องกลัวนะครับ หายแน่นอน

หลังจากที่ทำไป เข้าที่แล้วก็จะประมาณนี้ครับ อาจจะมองไม่ค่อยชัด แต่ของจริงชัดมากครับ 555555 ส่วนตัวแล้วก็ชอบครับ คุณหมอเก่ง มือเบาครับ

สุดท้ายก็ฝากเดอะซิบส์คลินิกไว้ด้วยนะครับ ปลอดภัยหายห่วงแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้