ดู: 861|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมหน้า โดยคุณหมอดารินทร์ The Sib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้หนิงอยากมาแชร์ประสบการณ์ดี ๆ ในการเสริมหน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SIB Clinic ค่ะ ตอนนี้หนิงก็ทำมาได้ประมาณ 2 ปีแล้วค่ะ ก็ประทับใจและรู้สึกว่า คิดไม่ผิดเลยที่ตัดสินใจมาทำที่นี่ ตอนที่หนิงเข้ามาทำตอนนั้น หนิงมาทำตอนวัน Valentine พอดีเลย

ก็คืออยากเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเองบ้าง 5555555 เดี๋ยวไปดูกันดีกว่า ว่าจะเป็นยังไงบ้าง

นี่เป็นก่อนทำของหนิงนะคะ ก็คือก่อนจะมาเสริมหน้าอก ก็คือเป็นคนที่มีพื้นฐานหน้าอกน้อยมากค่ะ และที่ตัดสินใจทำที่นี่ ก็เพราะ ติดตามผลงานของคุณหมอดารินทร์มาอยู่แล้ว เลยตัดสินใจที่จะเลือกมาทำที่นี่ค่ะ

นี่ก็ครบ 1 เดือนนะคะ ไม่มีปัญหาอะไรเลย

อัพเดทหลังทำมา 2 ปีค่ะหลังจากที่ทำมาก็ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ มีความมั่นใจขึ้นเยอะเลย และก็ใส่เสื้อผ้าแล้วรู้สึกแต่งตัวง่ายขึ้นมากเลย และยิ่งนานทรงยิ่งสวยและคล้อยเป็นธรรมชาติมากด้วย และสาว ๆ คนไหนที่อยากเสริมหน้าอก เพิ่มความมั่นใจแบบหนิง ก็ที่ The SIB Clinic เลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้