ดู: 822|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมหน้า โดยคุณหมอดารินทร์ The Sib Clinic

[คัดลอกลิงก์]

ฮัลโหลววว สแตมป์นะคะ วันนี้จะมาบอกต่อความสวยให้ทุกคนฟังกัน บอกก่อนว่านี่เป็นการรีวิวการเสริมหน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SIB Clinic ค่ะ มาเข้าเรื่องกันเลยละกันนะ

และนี่ก็เป็นรูปก่อนทำของแตมนะคะ บอกเลยว่าแทบจะไม่มีเนื้อหน้าอกเลย อาจจะเป็นเพราะแตมเป็นคนตัวเล็กด้วย เลยทำให้เนื้อน้อย และแตมก็มีงานถ่ายรีวิวบ้าง แต่งตัวยังไงก็รู้สึกไม่มั่นใจ ใส่เสื้อผ้าตัวไหนเพื่อนก็ชอบแซว เลยเลือกตัดสินใจที่จะเสริมหน้าอกดีกว่า หลังจากที่ศึกษาหาข้อมูลอยู่นาน ก็มาเจอที่ The Sib Clinic เลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษา ก็ได้นัดเจอกับคุณหมอเลยค่ะ ขอบอกว่าประทับใจมากๆ แกจะดูฐานเดิมของเรา และ เลือกขนาดซิลิโคน ให้พอดีกับตัว ซึ่งแตมเป็นคนตัวเล็กมาก เลยได้ไซส์ 285CC เอาแบบพอดีตัว ไม่เลือกไซส์ที่ใหญ่เกินไป เพราะจะมีปัญหาเวลาที่เราแก่ตัวลงค่ะ

หลังจากที่วัดขนาดเสร็จแล้ว ตัวซิลิโคนที่แตมเลือกก็เป็นซิลิโคน Mentor ค่ะ ตัวนี้เป็นซิลิโคนที่คนส่วนใหญ่นิยมทำกัน ซิลิโคนจะนิ่มสวย หน้าอกจะคล้อยเป็นธรรมชาติ ไม่รอช้านัดคิวทำเลย ก่อนที่จะผ่าตัด ก็จะมีพี่ ๆ คอยแนะนำว่า ควรดูแลตัวเองยังไงบ้าง ให้งดพวก วิตามิน อาหารเสริมนะคะ กายพร้อมใจพร้อมมาก ๆ

และแล้ววันที่แตมรอก็มาถึง ตื่นเต้นมากๆ เพราะไม่เคยผ่าตัดใหญ่เลย ก่อนผ่าตัดคุณหมอสั่ง งดข้าว งดน้ำ 8 ชั่วโมงก่อนผ่าตัดนะคะ แตมก็ทำตามคำแนะนำอย่างเคร่งครัดเลยค่ะ ก่อนเข้าห้องผ่าตัด พี่เค้าก็จะให้เราคลีนหน้า ลบเครื่องสำอางออก พร้อมแล้วถึงเวลาขึ้นเขียง อิอิ แตมใช้วิธีดมยาสลบ ดูแลโดย วิสัญญีแพทย์ อย่างใกล้ชิดค่ะ

หลังทำออกมาจะเป็นยังไงไปดูกันเลยดีกว่า

นี่ก็ครบ 3 อาทิตย์แล้วนะคะ ตอนนี้ก็เริ่มเข้าที่แล้ว แต่คุณหมอบอกว่าถ้าครบ 2 เดือนจะเข้าที่สวยกว่านี้ เดี๋ยวไปดูกันเลยว่าจะเป็นยังไง

และนี่ก็เป็นรูปหลังทำไปได้ 2 เดือนนะคะ ตอนนี้ก็คือทรงสวย ดูเป็นธรรมชาติ ไม่ป็นบล็อคด้วย ส่วนตัวชอบมากกก ประทับใจสุดๆ ใส่อะไรก็มั่นใจ งานเข้ารัวๆ เรียกได้ว่า สวยสมบูรณ์แบบในครั้งแรกและครั้งเดียว ไม่ผิดหวังเลยที่ตัดสินใจทำที่นี่ สุดท้ายนี้แตมอยากจะฝากถึงเพื่อนๆที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรม ไม่ว่าจะเป็นศัลยกรรมรูปแบบไหน ที่นี่มีครบวงจรเลย ทักเข้าไปสอบถามกันได้เลย พี่ๆที่คอยตอบบริการดีมาก น่ารักเป็นกันเองที่สุด ไม่ผิดหวังแน่นอน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้