ดู: 811|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมหน้า โดยคุณหมอดารินทร์ The Sib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหล ฝ้ายนะคะ วันนี้ขอพื้นที่ในการรีวิวการเสริมหน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิก ให้ฟังหน่อยละกัน

คือปัญหาก่อนทำของฝ้ายก็คือ เป็นคนที่มีเนื้อหน้าอกน้อย หน้าอกไม่เท่ากัน และเวลาเราแต่งตัวก็เหนื่อยเวลาที่ต้องดัน สาว ๆ หลายคนน่าจะเข้าใจปัญหานี้ดี และที่ฝ้ายเลือกมาทำที่เดอะซิบส์ก็เพราะฝ้ายเห็นผลงานของคุณหมอดารินทร์ค่ะ เห็นแต่ละเคสที่มาทำคือทำออกมาสวยทุกเคสเลย เลยตัดสินใจเข้ามาที่คลินิก และวันที่ได้พบคุณหมอก็บอกถึงปัญหาและความต้องการให้คุณหมอฟัง คือไม่เกร็งเลยค่ะ เพราะคุณหมอเป็นผู้หญิงเหมือนกัน ดูเข้าใจปัญหาด้วยกันเอง หลังจากที่คุยกันเสร็จเรียบร้อยก็ได้นัดวันทำทันทีค่ะ ในวันที่ทำก็รู้สึกตื่นเต้นค่ะ แต่ก็หายห่วง เพราะเชื่อในฝีมือของคุณหมอค่ะ

และนี่ก็ครบ 3 เดือนแล้วนะคะ หลังทำไปก็รู้สึกกล้าที่จะแต่งตัวมากขึ้น และก็มีความมั่นใจมากกว่าเดิม คนรอบตัวที่เห็นก็มีแต่คนชมค่ะ ยิ่งได้ยินยิ่งรู้สึกประทับใจ ที่ได้ตัดสินใจมาทำที่นี่ สมคำเคลมที่ว่า “เดอะซิบส์คลินิก เปลี่ยนให้คุณเป็นคนใหม่ ที่สวยปิ๊งกว่าเดิม” และก่อนที่จะจากกันไป ฝ้ายก็ขอฝากถึงเพ่อน ๆ ที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรมที่น่าเชื่อถือและปลอดภัย ฝ้ายแนะนำที่นี่เลยค่ะ สวยได้ดั่งใจแน่นอน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้