ดู: 729|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมหน้าอก คุณซีมง คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ซีมงนะคะ วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์ที่ได้มาเสริมหน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกให้ฟังกันนะคะ

คือซีมงเป็นคนที่เนื้อหน้าอกน้อยค่ะ จะหยิบเสื้อผ้าตัวไหนมาใส่ก็ไม่มีความมั่นใจเลย และด้วยตัวเองรับงานรีวิวด้วย เลยต้องมีการแต่งตัวอยู่บ่อย ๆ เวลาถ่ายรีวิวก็จะไม่มั่นใจในตัวเอง เลยอยากเสริมหน้าอก เพราะคนรอบข้างส่วนใหญ่ทำมา เห็นแล้วรู้สึกว่าอยากมีบ้าง และที่ตัดสินใจเลือกมาทำที่นี่ก็เพราะมีเพื่อน ๆ ได้เข้ามาเสริมกันเยอะ และเห็นหน้าอกเพื่อนที่ทำมาแต่ละคนดูทรงสวยและธรรมชาติมาก เลยทักเข้ามาปรึกษาค่ะ ในวันที่มาคุยกับคุณหมอก็คือให้คำแนะนำได้ครบทุกข้อสงสัยเลยค่ะ และคุณหมอก็ได้ประเมิณว่าเราใส่ซิลิโคนขนาดเท่าไหร่ดี

และซีงมงใส่ซิลิโคน Mentor 250CC ค่ะ ด้วยความที่โครงสร้างร่างกายเราเล็ก ถ้าใส่ใหญ่ก็อาจจะมีปัญหาตามมาได้ เลยเอาที่เข้ากับตัวเราค่ะ และตอนที่ทำก็ไม่รู้สึกกังวลเลย เพราะว่าพร้อมสวยแล้ว 555555

ครบ 1 เดือนแล้วนะคะ ตอนนี้ผลรับที่ได้ออกมาคือประทับใจมากค่ะ ทรงสวยและดูเป็นธรรมชาติสมคำเคลมเลย ใส่เสื้อผ้าหรือถ่ายงานรีวิวก็คือมั่นใจมากขึ้นเยอะเลยค่ะ เพื่อน ๆ รอบตัวก็ชมค่ะ ว่าเข้ากับตัวเรามาก เลิฟมากค่ะ เต็ม 10 ไม่หักเลย 55555 และสุดท้ายนี้นะคะ ถ้าเพื่อน ๆ คนไหนมีแพลนที่อยากเสริมหน้าอกหรืออยากทำศัลยกรรมอื่น ๆ ซีมงแนะนำเดอะซิบส์คลินิกเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้