ดู: 676|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมหน้าอก คุณแพรวา คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ แพรวานะคะ วันนี้มาแชร์ประสบการณ์ การเสริมหน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ ที่ เดอะซิบส์คลินิก ค่ะ มาเข้าเรื่องกันเลยเนอะ คือแพรวาเป็นคนที่มีเนื้อหน้าอกน้อยมากค่ะ แทบจะไม่มีเลยก็ว่าได้ เวลาแต่งตัวก็รู้สึกไม่มั่นใจเลย

และที่แพรวาตัดสินใจมาทำที่นี่ก็เพราะ คนรอบข้างแนะนำมาค่ะ และแพรวาก็ได้ติดตามผลงานของที่นี่อยู่แล้วด้วย เลยง่ายต่อการตัดสินใจ และวันที่เข้ามาปรึกษากับทางคุณหมอ คุณหมอก็ถามถึงความต้องการว่าอยากได้ประมาณไหน ส่วนตัวแพรวาไม่ได้อยากให้มันใหญ่มาก แค่อยากให้มันดูมีเนินหน้าอกก็พอ อยากให้มันออกมาเป็นธรรมชาติ และหลังจากที่คุณหมอประเมิณ คุณหมอก็แนะนำให้ใส่ซิลิโคน Mentor ขนาด 325CC ค่ะ

ขั้นตอนการทำก็สบาย ๆ เลยค่ะ เพราะดมยาสลบ นอนยาว ๆ เลย ตื่นมาก็เสร็จแล้ว เดี๋ยวไปดูกันเลยดีกว่า ว่าทำออกมาแล้วจะเป็นยังไง

วันที่ 3 นะคะ ก็ยังมีบวม ๆ อยู่บ้าง อย่างอื่นก็ปกติดีค่ะ ไม่มีปัญหาอะไร

1 อาทิตย์แล้วค่ะ ก็บวมน้อยลงนิดหน่อยค่ะ

ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ ก็ทรงเป็นธรรมชาติแบบที่อยากได้เลย ละเวลาแต่งตัวก็รู้สึกมั่นใจมากขึ้นด้วย  คนรอบข้างก็ทักกันเยอะ ว่าทรงสวย เหมาะกับตัวเรา ประทับใจมาก ๆ ค่ะ

และสำหรับสาว ๆ ที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรมที่ดีและปลอดภัย แพรวาแนะนที่นี่เลยค่ะ สวยได้ดั่งใจแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้