ดู: 1408|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] รอบนี้จบจริง ! ขุ่นแม่มาดาม Amed Clinic จัดให้ แก้หน้าอก 500 cc. พร้อมยกกระชับ 1 ข้าง

[คัดลอกลิงก์]
ตอนที่เสริมหน้าอกครั้งแรกนี่ก็ว่าเลือกคลินิกดังแล้วนะคะ แต่ก็ไม่รู้สิ บุญบาปกลายเป็นเคสหลุด สังเกตแล้วล่ะว่านมเรามันออกมาเป็นบล็อก ไม่มีความนิ่มเลยยย ติดต่อคลินิกก็มีแต่บอกให้รอเวลา สุดท้ายก็เอ้ออ เริ่มคล้อยลงค่ะ แต่คล้อยไม่เท่ากันทั้ง 2 ข้าง !!! อยากร้องไห้มาก ทำเอาเสียความมั่นใจไปเลย ภาพอาจจะหวิวๆ หน่อย แต่อยากให้ได้ดูกันนะคะว่าหนักแค่ไหน

เจ้าของ| โพสต์ 2021-3-4 15:12:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jjessiA เมื่อ 2021-3-4 15:18

พอตัดสินใจแก้หน้าอกรอบนี้ก็คือไม่ไปเสียเวลาที่ไหนแล้วค่ะ เห็นของเพื่อนที่เคยทำจาก Amed Clinic แล้วทรงสวย เป็นธรรมชาติ ก็ตัดสินใจตามเพื่อน พอเข้ามาปรึกษาคุณหมอถึงได้รู้ว่าภายในอกข้างซ้าย (ข้างที่หย่อน) ก็คือเนื้อมันยืดและมีพังผืดแล้ว ถ้าเสริมซิลิโคนใหม่เข้าไปใหม่ดื้อๆ ก็จะหย่อนเหมือนเดิม ก็เลยต้องเพิ่มออฟชั่นเป็นการผ่าตัดยกกระชับหน้าอกข้างซ้าย + ตกแต่งลดขนาดปานนมด้วย วินาทีนั้นคือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ต้องเข้าแล้วนะ 5555 ขอให้ออกมาปลอดภัยแล้วจบสักทีเถอะ

ของเดิม 410 cc. รอบนี้จัดฉ่ำๆ Motiva ฝังชิพ 500 cc.
ขั้นตอนการผ่าตัดก็คือไม่เจ็บ ทั้งคุณหมอและพยาบาลให้บริการดีมาก พูดเพราะ  พอตื่นมาก็สวยเลย

ช่วง 1-2 สัปดาห์แรกมีตึง ๆ บ้าง แต่ก็ไม่ได้ปวดหนักหรือบวมเวอร์วังอะไรค่ะ กินยาตรงตามเวลาตลอด แล้วก็มีคลายผ้าออกมาให้ตัวเองหายใจสะดวกบ้าง เห็นทรงหน้าอกแล้วแบบว่าโล่ง จบสักทีปัญหาเดิม ๆ ที่เหลือก็รอเวลาให้เข้าที่ กับดูแลแผลให้สวยต่อไป
S__1646611.jpg หลังทำ1-2week.jpg
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-3-4 15:20:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่เซลล์ที่ดูแลเคสเราก็คือบริการดีมาก ถึงหลังการผ่าตัดจะไม่มีปัญหาอะไร แต่เค้าก็ติดตามถามอาการตลอด สอนวิธีนวดนม แนะนำวิธีดูแลตัวเองต่าง ๆ ไม่ทิ้งลูกค้าเลยค่ะ ได้หน้าอกสวยถูกใจแล้วยังมีบริการหลังการขายที่ดีแบบนี้ อยากแนะนำต่อนะคะ

ปังมากแม่ เนินอกชิดกันดูเป็นธรรมชาติ นุ่มนิ่ม ไม่เป็นบล็อกเหมือนครั้งแรก

ฝากภาพสวย ๆ ไว้ให้สาว ๆ ดูเพิ่มเติมประกอบการตัดสินใจแล้วกันนะคะ เราแก้หน้าอกรอบนี้คือสวยจริง ไม่จกตา หันมุมไหนก็เห็นเนินสวยเท่ากัน เพื่อนสาวหลายคนถึงกับพูดว่าเอ้ออ Amed Clinic ไม่ได้แซ่บแค่เรื่องเสริมจมูกแล้วล่ะ พอได้มาย้อนดูรีวิวเสริมหน้าอกของที่นี่ก็คือปังจริง คิดไม่ผิดเลยค่ะที่ตัดสินใจทำกับที่นี่

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้