ดู: 1161|ตอบกลับ: 3

[เสริมคาง] Review เสริมคาง (แก้จากฟิลเลอร์) รอบนี้สวยจริงจัง ไม่เป็นก้อนแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tammii_tam เมื่อ 2021-3-4 10:28

ไม่เอาอีกแล้วค่าาฟิลเลอร์คาง เคยฉีดมาก็หลายครั้งแต่ก็ดันมางานเข้าเอาครั้งสุดท้าย เพราะรอนานแค่ไหนก็ไม่สลายสักที คางเราก็จะเป็นกระจุกแหลมๆ ยิ่งเวลาพูดยิ่งแปลก เพราะมันเหมือนมีก้อนก้อนหนึ่งที่แข็งๆ ไม่มูฟเป็นอันหนึ่งอันเดียวไปกับผิวที่ขยับอยู่ ยิ่งเจอหลายคนทักยิ่งเสียความมั่นใจ รู้เลยว่าทำอะไรกับคางมา
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-3-4 10:29:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดท้ายก็เลยตัดสินใจจะแก้คางค่ะ เสริมซิลิโคนให้จบๆ ไปเลยดีกว่า ก็เลยกลับไปหาคลินิกที่เราเคยแก้จมูกเมื่อปีก่อน (ชื่อ Amed Clinic) ขอราคาพิเศษเพราะเราเป็นลูกค้าเดิม ซึ่งพี่ๆ ก็ใจดีม๊ากก หาโปรโมชั่นราคารีวิวให้ พร้อมของแถมอื่นๆ อีกเยอะเลย เลิฟฟ
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-3-4 10:31:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เอาจริงไม่เจ็บอย่างที่คิดไว้เลยนะคะ อาจจะมีตึงๆ บ้างช่วง 3 วันแรก หลังจากนั้นก็สบายค่ะ แต่งตัวเบาๆ ออกไปชิวนอกบ้านได้ เราว่าเสริมคางแผลนอกก็เริ่ดน๊า ดูแลตัวเองง่ายดี ไม่ต้องงดแปรงฟัน ส่วนแผลก็เดี๋ยวหมั่นทายากันต่อไป หรือถ้าอยากให้เรียบกริ๊บก็ค่อยไปเลเซอร์อีกที

ครบ 1 วีคได้ถอดเฝือกแล้วค่ะ ยังบวมอยู่บ้าง แต่ก็อยากถ่ายรูป แหะๆ เลยส่งโทรศัพท์ให้พี่ที่ดูแลเราถ่ายเก็บไว้ให้ จะได้เอามารีวิวให้พี่ๆ ด้วย

หลังเสริมคางช่วงวีคที่ 2 มีงานถ่ายชุดไทยที่เรารับไว้ค้างอยู่ ก็พอดีเลยค่ะ คางยุบลงไปเยอะแล้ว แผลก็แห้งสนิทดี แต่งหน้าถ่ายรูปได้สบายใจ พี่ๆ ช่างแต่งหน้าก็ชมว่าปังมาก หายเร็วมาก
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-3-4 10:33:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ช่วง 1 เดือน เริ่มเข้าที่แล้ว เย่ๆ คางยาวกว่าตอนฉีดฟิลเลอร์นิดหน่อยค่ะ แต่มีความสมส่วน แล้วก็เรียวรับไปกับแก้ม ไม่มีรอยต่อของซิลิโคนเลย ปลื้มมาก

จะบอกว่าตั้งแต่ตัดสินใจแก้จมูกและแก้คางกับ Amed Clinic คืองานเข้าเยอะเลย ทั้งงานถ่ายแบบ ทั้งโฆษณา ล่าสุดก็จะได้เข้าไปสัมผัสวงการเพลงแล้วนะค๊าา อิอิ

ขอบคุณคุณหมอมากเลยนะคะที่ปั้นหนูให้สวยขนาดนี้ 5555 ตอนนี้แฮปปี้กับชีวิตมากเลยค่ะ หน้าดี งานดี เหลือแค่ความรัก ขอให้ดี๊ดีตามกันมานะจ๊าา เพี้ยงงง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้