ดู: 1123|ตอบกลับ: 0

เปลี่ยนคางบุ๋มได้ในพริบตา ที่เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวค่ะ ตอนนี้ทำคางครบ 10วันแล้วคือชอบมาก ธรรมชาติสุด ตอนแรกอะหนูเป็นคนไม่ใช่ไม่มีคางและคางตัดชัดเจน,คางบุ๋มค่ะ คืออยากให้เห็นคางชัดขึ้นมีมิติขึ้น แล้วเพื่อนหนูไปทำก่อน ก็เห็นนางทำมาละเป๊ะเลยถามว่าที่ไหนพอรู้ที่ละไปส่องรีวิวเยอะมากก ตัดสินใจเลือกทันทีเลย5555 ตอนแรกก็กลัวว่าถ้าทำคางออกมาจะโอเคไหม แต่พอได้คุยกับพี่เลขาแพทย์ พี่แนะนำเสริมคางเพื่อแก้ปัญหาคางตัด คางถอย จะช่วยให้รูปหน้ามีมิตติมากขึ้น และก่อนทำได้ปรึกษาคุณหมอปาร์คก่อนทำ คุณหมอแนะนำทรงวีมนจะเข้ากับรูปหน้าและพี่ๆที่นั้นน่ารักมาก  ปลื้มมากเรียกว่าการบริการอุ่นใจมากใครที่กลัวๆไม่ต้องกลัวเลย ยิ่งตอนทำเพลินอะหมอเปิดเพลงชวนคุยสักแปปเสร็จแล้ว คืองงเห้ยมือเบามากกก พอทำมาตอนแรกก็กังวลมากจะเข้ากับหน้าไหมช่วง3วัน 7วัน ยังบวมก็เอาแต่ส่องกระจกจะโอไหม พอครบ10วัน มีแต่คนทักว่าหน้าเรียวขึ้น หน้ามีมิตติขึ้น สวยขึ้น ไม่บล็อกไม่โป๊ะเลย จนตอนนี้ก็ปลื้มมากกกยิ่งหนูชอบแต่งหน้ายิ่งสวยไปใหญ่เลย ดีใจมากที่เลือกที่นี่ไม่ผิดหวังจริงๆ หนูมีรูปรีวิวด้วยแปปนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้