ดู: 1038|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกที่เอเมดคลินิก มั่นใจว่าครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้ายแน่นอนคร่า

[คัดลอกลิงก์]
จมูกดี อะไรก็ดีตามมาจริงคร่าา ก็เพราะความมั่นใจมันกลับมาด้วยแหละเนาะ จะบอกว่าทรงแรกของเราคือสุดจริงอะไรจริง เป็นแท่งแข็งมาเลย ส่วนปลายจมูกก็ทู่ๆ ทิ่มลงไป ทนอยู่มา ๕ ปีก็ไม่ไหวแล้วค่ะ ไม่รู้จะทะลุวันไหน รีบหาที่แก้จมูกดีกว่า

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-1-27 10:20:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ทั้งทีก็อยากให้จบสักที รอบนี้ตั้งใจศึกษาข้อดีข้อเสียของคลินิกศัลยกรรมแต่ละที่ จนมาถูกใจเอเมดคลินิก เพราะชอบผลงานสไตล์นี้ ถึงจะมีแค่สาขาในกรุงเทพแต่ก็เดินทางไหวค่ะ สู้! จองคิวไว้กับแอดมินเพจ Amed Clinic Official ก่อน พอถึงวันนัดก็คือปรึกษาพร้อมทำเลย ว่าจะไม่ตื่นเต้นแล้วน๊า แต่ก็สั่นอยู่ดีคร่า

ดีตรงที่เจ้าหน้าที่ดูแลเราดีมาก ให้คำปรึกษาเบื้องต้นได้ดี ก่อนพาเข้าไปคอนเซ้ากับคุณหมออีกที คุณหมอเองก็ตรงๆ ค่ะ แจ้งชัดเลยว่าสามารถทำทรงนี้ได้หรือไม่ได้ เพราะเนื้อเราน้อย + ยังมีฮัมพ์ปูดๆ อยู่เลย เลยต้องตะไบออกให้เรียบก่อน แล้วคุณหมอก็แนะนำให้ใช้เนื้อเยื่อเทียม (ไอเฟลทิป) รองปลายจมูก จะได้ไม่เจ็บตัวหลายที่ ลุยยย!!

ครบ ๗ วันได้ถอดเฝือก ส่องกระจกครั้งแรกก็ชอบเลย ดีต่อใจสุดๆ นอกจากจะบวมช้ำน้อยแล้วทรงยังปังตั้งแต่ ๗ วันแรกแบบนี้ โพสรีวิวให้คลินิกรัวๆ แต่ๆๆยังไม่หมดแค่นั้นนะคะ เรายังได้วงเงินเป็นของแถมเพิ่มมา เอาไว้ไปทำสวยกันต่อ / ได้บริการอาฟเตอร์แคร์ ล้างแผล ตัดไหมฟรี แล้วก็มีเจ้าหน้าที่คอยติดตามอาการตลอด คือดูแลกันดีมากๆ คนละเรื่องกับคลินิกแรกที่เราเคยไปทำเลยคร่า

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-1-27 10:22:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มีแต่คนชมว่าสวยขึ้น เพราะจมูกทรงนี้จะมีความสโลปนิดๆ เข้ากับหน้ากำลังดี แล้วก็ปลายพุ่งขึ้นมากกว่าเดิม ตอนนี้มั่นใจในตัวเองขึ้นเยอะเลย

เผลอแปปเดียวก็ครบ ๓ เดือนแล้ว จมูกรัดแกนเข้าที่ไม่มีปัญหาอะไรให้กังวล ทรงยุบลงจากช่วงเดือนแรกนิดหน่อย ก็ยังชอบเหมือนเดิมคร่า ขอบคุณตัวเองมากเลยที่ตัดสินใจแก้จมูกครั้งนี้ที่เอเมดคลินิก สาวๆ คนไหนสนใจก็ลองทักไปปรึกษาก่อนได้นะคะ เราว่าเค้าตอบคำถามได้ชัดเจนดี บริการดีมากๆๆๆ อยากแนะนำต่อจากใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้