ดู: 1114|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกที่ Amed Clinic ความรู้สึกสวยปังมันเป็นแบบนี้นี่เอง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะสาวๆ ที่ผ่านเข้ามาอ่านทุกคน วันนี้เรามีประสบการณ์ตรงจากตัวเองมาแบ่งปันค่ะ หลังจากที่ตัดสินใจอยู่นานมากกกก ว่าจะเสริมจมูกที่ไหนดี คิดแล้วคิดอีก กลัวจะไม่สวย กลัวต้องพักฟื้นนาน เพราะงานของเราต้องออกไปพบเจอผู้คนตลอด ก็เลยพยายามหาข้อมูลให้ได้เยอะที่สุด แล้วก็ศึกษารีวิวเสริมจมูกจากเว็บดั้งโด่งนี่แหละ

จากนั้นก็ลองทักแชทไปคุยกับแอดมินหลายๆ คลินิก จนท้ายสุดมาถูกใจโปรโมชั่นแล้วก็ทรงจมูกของ Amed Clinic เราว่าคุณหมอทำได้หลายทรงดี แล้วก็เข้ากับหน้าของแต่ละคนไป ไม่ออกมาเป็นบล็อคเดียวกันหมด วู้วว นึกย้อนไปถึงวันแรกที่เข้าไปคลินิกแล้วยังตื่นเต้นอยู่เลย ศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตนะคะเนี่ย

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-1-26 11:49:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้เป็นภาพมุมมาตรฐานที่เราส่งให้แอดมินประเมินเบื้องต้นค่ะ ว่าควรจะเสริมจมูกแบบไหน ซึ่งเค้าก็ให้คำปรึกษาได้ดีเลย ตอบทุกข้อสงสัยได้เคลียร์มาก ประทับใจแล้วหนึ่ง

หลังจากที่ตกลงโอนเงินมัดจำจองคิวไว้แล้ว ก็จะมีเจ้าหน้าที่โทรหาเราอีกครั้งค่ะ แนะนำวิธีเตรียตัวก่อนการผ่าตัด เช่น ต้องงดทานอะไรบ้าง แอลกอฮอล์ วิตามินต่างๆ อีกสองสัปดาห์พบกัน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-1-26 12:24:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
และแล้ววันนัดก็มาถึง เราต้องไปที่สาขาพระราม 9 ค่ะ มีที่จอดรถสะดวกสบายดี (ไป MRTลงสถานีพระราม 9 ก็ได้ แต่ต้องต่อแท็กซี่อีกนิดหน่อย)

นั่งจิบกาแฟรอสักพักก็จะมีเจ้าหน้าที่เซลล์มาคุยก่อน แจ้งชื่อคุณหมอ แล้วก็พูดคุยช่วยเราจัดระเบียบความคิดสิ่งที่ต้องการบอกคุณหมอ ช่วยเราเลือกรูปทรงจมูกที่เห็นชัดๆ ที่จะเอาเป็นแบบ อันนี้ก็ประทับใจอีก 1 เพราะเซลล์ไม่ได้พยายามยัดเยียดขายอะไร จะเป็นเชิงๆ แนะนำว่ามากกว่าเราน่าจะตัดปีกอีกนิดนะ แต่ให้คุยกับคุณหมอก่อนแล้วกัน เรื่องปีกจมูกค่อยมาเก็บทีหลังก็ยังไม่สาย

โปรโมชั่นที่เราจองมาจะเป็นเสริมจมูกครั้งแรก + รองปลายนะคะ แต่พอได้คุยกับคุณหมอก็จะมีรายละเอียดเพิ่มขึ้นมาที่เราเองก็ไม่เคยสังเกตมาก่อนว่าเรามีฮัมพ์ อันนี้คุณหมอให้ลองคลำแกนจมูกเลย (เอ้ออ ก็มีจริงแฮะ) ท่านก็แนะนำให้ตะไบร่วมด้วย และถ้าจะเอาให้คล้ายกับทรงที่เราเอามาเป็นแบบ เจ็บตัวรอบเดียวจบ คุณหมอก็แนะนำให้ตัดปีกไปเลย ฟู่ววว ขอสูดหายใจแปปนึงนะคะ กลัวเจ็บก็กลัว แต่ก็มาถึงขั้นนี้แล้ว เอาค่ะ! เสริมจมูกครั้งแรก รองปลายด้วยเนื้อเยื่อเทียม กับตะไบฮัมพ์ และตัดปีกจมูก อ้ออ เราเอายานอนหลับเพิ่มด้วยนะคะ ไม่อยากรับรู้ววว แค่เห็นหน้าห้องผ่าตัดก็มือเย็นแล้ว

วันแรกๆ ไม่ช้ำเลยค่ะ แต่บวมเยอะอยู่นะ ก็พยายามประคบเย็นให้ได้เยอะที่สุด พอวันที่ 4 ถึงเปลี่ยนไปประคบอุ่น แล้วก็เรื่องล้างแผลก็คือเข้าไปทำคลินิก เป็นบริการ After Care Service ที่รวมอยู่ในโปรโมชั่น

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-1-26 12:26:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้าวีคสองเริ่มดีขึ้น ได้ตัดไหมทั้งหมดและคุณหมออนุญาตให้ล้างหน้าได้ จะเห็นว่าหน้าไม่บวมแล้ว แต่จมูกยังบวมอยู่ ต้องใช้เวลาอีกสักพัก

จะบอกว่าชอบทรงจมูกที่เราได้มากๆๆๆ มีความคล้ายกับแบบที่เอาให้คุณหมอดู โล่งงงสุดอะไรสุด คุ้มค่ากับการลงทุนค่ะ

เทียบให้ดูในมุมเดียวกันเลยนะคะ ว่าหน้าเปลี่ยนไปมากแค่ไหน มีมิติขึ้นเยอะเลย ส่วนแผลปีกจมูกก็จางไปเยอะแล้ว แทบมองไม่เห็น กราบบบฝีมือคุณหมอและการดูแลหลังการขายของ Amed Clinic มากๆ ทั้งมีรับประกันนาน 6 เดือน แล้วก็มีไลน์มาติดตามอาการตลอด เลือกคลินิกไม่ผิดจริงๆ ค่ะ
ปังมาก ลูกสาวเอเมดเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้