ดู: 3223|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ฉีดฟิลเลอร์ สามารถให้ผิวดีขึ้นได้หรือเปล่า

[คัดลอกลิงก์]
แบบหน้าดูใสดูโกลว์ขึ้นอะไรแบบนี้อ่ะค่ะ หรือช่วยแค่ให้ริ้วรอบตื้นขึ้นอย่างเดียว
คือเราเป็นคนผิวดีอยู่แล้ว เลยบอกไม่ได้ว่าช่วยให้ผิวดีไหม แต่เรื่องเติมริ้วรอยนี่ยังไงก็ฟิลเลอร์อ่ะ นี่ทั้งตาแก้มคางผ่านฟิลเลอร์หมด ทำกับ anjali clinic หมอเจี๊ยบมือเบาไม่เจ็บเลย
ฟิลเลอร์ช่วยลดริ้วรอย เติมหน้าให้ดูอิ่มขึ้นแค่นี้แหละ ไม่ได้ทำให้ผิวโกลว์นะ  อยากผิวดีก็ทาครีมเอา ไม่งั้นก็ฉีดพวกวิตามินบำรุงผิว
เคยฉีดฟิลเลอร์ตอนเป็นสิวกับแอนจาลีคลินิก สิวไม่หายนะ แต่หน้าเด้งดีชอบ 55555 ดูเด็กลงไปกว่าเดิมมากๆ
จำสลับกับการฉีดวิตามินหรือเปล่าคะ วิตามินทำให้ผิวสวยขึ้นนะ แต่ฟิลเลอร์ลดริ้วรอยค่ะ
หลังจากเราฉีดมาผิวหน้าเหมือนแต่งหน้าติดมากขึ้น  คล้ายกับไปกระตุ้นคลอลาเจน ตอนนี้เลยกลายเป็นว่าพอหมดใกล้หมดอายุfiller เลยต้องมาเติมเลยผิวหน้าดีขึ้นจริงค่ะ  ส่วนตัวไว้ใจ หมอคณิตที่คลินิก maxi  เสริมหน้าอกกับคุณหมอมาด้วยอีกต่างหาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้