ดู: 4688|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เคล็ดลับความสวย จากเลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fernxpro เมื่อ 2020-12-24 08:35

สวัสดี เราชื่อเฟิร์น อยากแชร์ประสบการณ์ที่เราทำศัลยกรรม อยากเปลี่ยนหน้า ต้องยอมเจ็บตัว555 เดิมเราเคยเสริมจมูกมาก่อนกับคลินิกแห่งนึง แต่ไม่ประสบผลสำเร็จ เลยขอถอดจมูกเราพักจมูกมาได้1ปี เลยอยากลองเสี่ยงอีกครั้ง  เลยค้นหาคลินิกจนมาเจอ lechome clinic คลินิกนี้ ขึ้นชื่อเรื่องคาง แต่เราดูรีวิวแล้ว จมูกสวยไม่แพ้กันเลย แต่แค่ส่วนใหญ่รีวิวเสริทคางจะดูเยอะกว่า เราตามดูรีวิวสักพัก เลยตัดสินใจจองโปรทำเลย เสริมจมูก และ แถมพ่วงเสริมคางด้วยเลย จะได้สุดปัง555(อันนี้คิดเองนะ) พอวันทำเราโครตตื่นเต้นเลย เเต่ใจสู้ ก่อนทำเราได้คุยกับคุณหมอก่อนเข้าห้องผ่าตัด  ถึงเรื่องรูปทรง และคุณหมอให้ดูซิลิโคน จมูกคุณหมอแนะนำเราเป็นเทคนิค SEMI OPEN เพราะผังพืดที่เคยถอดจมูกมา ต้องเลาะ และทำรองปลายให้ดูพุ่งขึ้น เพราะเนื้อปลายจมูกเราน้อย ส่วนคาง เราขอคุณหมอเป็นทรง วีมน  คุณหมอแนะนำดีมาก แถมหล่ออีกด้วย(แอบเขินแหละ) ตอนทำเจ็บแค่ตอนคุณหมอฉีดยาชา ตอนทำไม่รู้สึก ส่วนตัวเราว่าคุณหมอมือเบามาก  ใช้เวลาในการทำเกือบ2ช.ม แอบเจ็บตอนหมอเย็บเล็ก อาจเพราะยาชาใกล้หมดฤทธิ์ แต่เล็กน้อย เฟิร์นศรีทนได้จ้าาา พี่เลขาคุณหมอดูแลดี ให้คำปรึกษาดี หลังทำตามอาการตลอด ดูแลจนสวย ตอนนี้ทำได้1เดือนเเล้ว ไม่มีปัญหาอะไรเลย สวยขึ้น จมูก คาง ยุบลงและรัดแกรนเรื่อยๆ ใครที่กำลังหาที่ทำ แนะนำเป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะจ๊ะ lechome clinic จะประทับใจเหมือนเฟิร์น❤️

ปัจจุบันสวยทุกมุมไม่กลัวโป๊ะ

น้องเฟิร์น_๒๐๑๒๒๔_1.jpg (752.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 73)

ทรงคางและจมูกสวยมากๆค่ะเข้ากับรูปหน้าพอดีค่ะ
คุณหมอมือ้บามากๆ
หน้าเปลี่ยนมากเลยทำกับคุณหมอท่านไหนคะ
สวยมาก ทำพร้อมกันเจ็บไหมค่ะ
ตอนนี้เป็นยังไงมั้งคะอัพเดตหน่อยค่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้