ดู: 2368|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก Open เปลี่ยนสาวหน้าหมวยให้สวยปัง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะคะทุกคน
วันนี้เมลอยากมาแชร์ประสบการณ์การแก้จมูกครั้งที่สองของตัวเองให้เพื่อนๆ ได้ดูกันค่า
เมลตื่นเต้นกับผลลัพธ์ที่ออกมามากๆ เพราะคนทักเยอะ เลยอยากเอามาแบ่งปันกันค่า

ก่อนหน้านี้เมลเคยทำจมูกมาแล้วรอบนึงค่า แต่รู้สึกว่าหน้ายังไม่ได้มิติเท่าที่อยากได้
แล้วปลายจมูกก็ยังใหญ่มากอยู่เลยค่ะ เดี๋ยวเมลแปะรูปไว้ข้างล่างให้เพื่อนๆ ได้ดูกัน

รูปก่อนทำนะคะ สังเกตที่ปลายยังไม่เป็นไปอย่างที่เมลอยากได้ค่ะ

หลังจากนั้นเมลก็ตัดสินใจไปแก้จมูกใหม่กับพี่หมอกัน เพราะจมูกทรงที่เมลอยากได้ เป็นทรงที่ใช้เทคนิคโอเพ่นค่ะ เมลไปเจอรีวิวในพันทิป และรีวิวในเฟส คือศึกษาพอสมควรมากกกกก เพราะเมลอยากแก้แล้วจบทีเดียว เลยมาเจอธีระธรฌ์คลินิก เห็นคุณหมอทำให้ดาราเนตไอดอลหลายคน จึงมั่นใจแล้วตัดสินใจเข้ามาปรึกษา คุณหมอให้คำปรึกษาละเอียดสุด และให้คำปรึกษาที่ตรง ไม่อวย ทำได้คือทำ เมลชอบตรงนี้แหละค่ะ  เลยทำให้เมลตัดสินใจแก้จมูกที่นี่
เมลเลยตัดสินใจทำกับคุณหมอค่ะ

อันนี้แอบสแนปตัวเองก่อนแปลงโฉม

อันนี้ช่วงวันที่3 ที่ทำนะคะ สำลีที่หูเป็นการใช้กระดูกอ่อนหลังหูมารองที่ปลายจมูกทำให้ทรงที่ออกมามีความเป็นธรรมชาติ มากๆ

นี่เลยทุกคน หลังจากที่ทำมาได้สัก 6 เดือนค่ะ สโลปที่ได้สวยมากๆ
ปลายเรียวขึ้น หน้าออกมามีมิติแบบที่เมลแจ้งคุณหมอไปตอนแรกเลย
ประทับใจมากค่า

อันนี้รูปล่าสุดของเมลนะค้า ปีนึงแล้ว ทรงยังดีเหมือนเดิม
ไม่บิดไม่เบี้ยว ไม่ผิดหวังใดๆ ทั้งสิน

แก้รอบนี้รอบเดียวอยู่แล้วค่า

สำหรับใครที่ทำจมูกแล้วพังหลายรอบ ไม่ได้ดั่งใจสักทีลองเอาเคสของเมลเป็นกรณีศึกษานะคะ เพราะเทคนิคโอเพ่นเป็นเทคนิคที่ปรับโครงสร้างของจมูกทั้งหมด ทำให้เราได้ทรงจมูกที่ใกล้เคียงกับจมูกที่เราอยากได้มากที่สุดค่ะ ไม่ผิดหวังจริงงๆ ของคุณเพื่อนๆ ที่เข้ามาอ่านนะคะ ใครสนใจทักไปที่เพจของคลินิกได้เลยค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เข้ามาอ่านกันนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้