ดู: 2102|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกอย่ากลัว ถ้าอยากสวยทำเลยค่ะ เราทำมาแล้วอยากบอกต่อทุกๆ คน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hi-ya เมื่อ 2020-11-30 18:46

รู้งี้เราเสริมหน้าอกไปตั้งนานแล้วค่ะ ก่อนทำก็กลั๊วกลัว แอบกลัวไปหมด กลัวทำนมมาไม่สวย กลัวเจ็บ กลัวอันตราย จากความกลัวทั้งหลาย พอผ่านมาแล้วมาได้ตัดสินใจไปเสริมหน้าอกผ่านมา อยากกลับไปบอกว่าจะกลัวไปทำไม เพราะเสริมมาแล้วสวยขนาดนี้รู้งี้น่าจะเสริมตั้งนานแล้วมัวแต่เสียเวลากับความกลัวค่ะ

ซึ่งฐานหน้าอกเดิมของเราบอกเลยว่าเหมือนหน้าอกผู้ชายเลยค่ะ เวลาแต่งตัวนะค่ะก็ต้องอาศัยตัวช่วยเยอะมาก ทั้งดันทั้งดูมๆ เอามาดันให้มีเนินนม เวลาแต่งตัวไปเที่ยวกับเพื่อนสาวทีเราก็รู้สึกหงุดหงิดและขาดความมั่นใจมากเลย เวลาเต้นแรงก็กลัวฟองน้ำจะผิดเพียนตำแหน่ง5555 เคยหลายครั้งเลย

ก่อนตัดสินใจเสริมหน้าอกเสียเวลามาเกือบปีเลยค่ะ เสียเวลากับความกลัวไปนานประกอบกับแฟนก็ไม่อยากให้เราทำด้วย พูดทุกวิธีเพื่อไม่ให้เราทำ แต่สุดท้ายเราก็ติดสินใจทำดีกว่า เคยมองและคิดไว้ว่าถ้าจะเสริมจะทำกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย เพราะอ่านกระทู้จากที่นี่เหมือนกันว่า คุณหมอเก่ง ทำหน้าอกสวย พอได้ทำกับคุณหมอก็สวย สมคำร่ำลือจริงๆ  

ตอนนี้อัพไวท์มาแล้ว อยากจะใส่สุดไหนตอนนี้ก็ไม่มีคำว่าฟองน้ำอีกต่อไปแล้ว โละทิ้งฟองน้ำไปหมดเลยค่ะ ไม่อยากเก็บไว้ให้ระลึกถึงความหลัง5555 ตอนนี้แฮปปี้สุดๆ ขนาดเพื่อนสนิทยังทักเลยว่าหน้าอกดูธรรมชาติมากเหมือนหน้าอกจริงๆ ดูไม่เป็นบล็อกเลย เหมือนนมแม่ให้มาแบบนั้นหุๆ จะบอกว่าเสียดายเวลา 1ปีจริงๆ ที่ไม่ยอมตัดสินใจทำ ถ้าทำนะสวยไปตั้งนานแล้ว

เราเสริมหน้าอกที่ Thesib Clinic ผ่านมา 6 เดือนแล้วค่ะ จัดมา 400cc.

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้