ดู: 741|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่ไหนสวยจริงและดูเป็นธรรมชาติ เรามีคำตอบค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เฮลโหลๆ สวัสดีทุกคนน เรามีประสบการณ์เสริมหน้าอกอยากมาบอกต่อเพื่อนๆ ที่สนใจอยากจะเสริมหน้าอก เพื่อขจัดปัญหานมเล็กนมแบน เราเป็นคนตัวเล็กผอมสูง หน้าอกแทบจะไม่มีเลยถ้าเทียบก็เหมือนหน้าอกผู้ชายเลยค่ะ ผู้หญิงอย่างเราก็อยากแก้ไขปัญหาตรงส่วนนี้ทั้งนั้น พอเรามีเงินก็จัดเลยค่ะ ไม่ลังเลไม่กลัวเลย เราหาข้อมูลมานานพอสมควรก่อนตัดสินใจเลือกเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ เพราะเรามั่นใจอ่านรีวิวแล้วรู้สึกชอบอ่ะ คุณหมอประวัติดี รีวิวก็เยอะมาก คนไปทำกับคุณหมอเยอะจริงๆ ขนาดเราเข้าไปคลินิกครั้งแรก ยังตกใจคนมาหาคุณหมอรอคิวเยอะจริงๆ   

ครั้งแรกที่ไปปรึกษาคุณหมอก็พูดคุยเรื่องสุขภาพ คุณหมอจะสอบถามว่าเรามีโรคประจำตัวหรือเปล่า แล้วก็จะแนะนำวิธีที่เหมาะสมกับเราแล้วก็มีการให้ลองใส่ชุดชั้นในแบบใส่ซิลิโคนแต่ละไซส์เพื่อวัดขนาดที่เหมาะสมกับเรา เราเลือกเสริม 350cc. ค่ะ  เราจะเสริมขนาดใหญ่ได้แค่นั้น เพราะฐานนมเราเล็กเนื้อนมก็มีน้อย เพื่อความปลอดภัยคุณหมอแนะนำให้ใส่ขนาดที่พอดีกับรูปร่างและเหมาะสมที่สุด แต่ถ้าอยากใส่ใหญ่เกินไป อาจจะมีปัญหาตามมาได้  คือเวลาสัมผัสก็จะเป็นคลื่น และอื่นๆ อีกหลายอย่าง ที่น่ากลัวที่สุดคือถ้าทำใหญ่เกินแล้วมีปัญหาอาจต้องเจ็บตัวรอบสองเพื่อแก้ไขหน้าอก อันนี้แหละสำคัญที่สุดไม่มีใครอยากเจ็บตัวรอบสอบหรอก เรายอมทำตามสิ่งที่คุณหมอแนะนำดีกว่า

เมื่อถึงวันที่ต้องทำ เราต้องงดอาหารกับน้ำมา6ชั่วโมง พอถึงเวลาพบคุณหมอก็จะให้คอนเฟริมดูซิลิโคน ที่เราเลือกขนาดเอาไว้และก็ชำระเงินส่วนที่เหลือและก็เซ็นต์เอกสาร ตอนผ่าตัดใช้เวลาไม่นานมาก เพราะตอนทำแทบไม่รู้สึกตัวเลยจ้า รู้สึกตัวอีกทีก็มีนมสวยๆ แล้วจ้า ถ้ามีใครถามว่าทำนมเจ็บหรือเปล่า เราบอกเลยว่าก็ต้องเจ็บแหละค่ะ แต่ก็อยากสวยมันก็ต้องทนได้อะนะ
เจ็บหนักๆ แค่วันแรก พอวันที่สองก็ดีขึ้นแล้วค่ะ ใครอยากทำนมอย่ากังวลเรื่องนี้ ตัดออกไปเลยค่ะถ้าอยากสวยก็ต้องอดทนเจ็บไม่นาน แต่สวยยาวเลยตลอดชีวิต มันคุ้มค่ามากๆ กับการที่เราทำนมมาแล้วสวย จะใส่ชุดอะไรก็สวยอย่างที่ต้องการ ใครอยากเสริมหน้าอก เราก็แนะนำที่ Thesib clinic ต้องทำกับคุณหมอดารินทร์ สวยจริงๆ ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้