ดู: 1205|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 6 ปีที่ผ่านมาอิ่มตัวแล้ว ถึงเวลาที่ต้องเปลี่ยน 

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย donggkts999 เมื่อ 2020-9-30 12:37

กว่าจะยอมแก้จมูก จากที่เสริมมา 6 ปีคือเลือกได้แล้วค่ะ...
อาจจะดูรีวิวมาเยอะด้วย และมีเพื่อนรอบข้างไปทำมา สวยดีแต่ขอรีวิวตัวเองก่อน
เพราะได้แบบที่ตัวเองต้องการจริงๆ ขอแบบโด่งๆ เพราะปกติต้องทำการที่ถ่ายแบบต่างๆ ขอแบบครั้งสุดท้ายนะคะหมออออ

ก่อนทำ เบี้ยวเลยดีกว่าค่ะ เอียงด้วย แต่เราถ่ายรูปมุมเดียวมาตลอด
และว่าต้องแก้แล้วเพราะมีแต่คนทักเยอะๆ เริ่มเกิดความไม่มั่นใจ และไม่อยากแต่งหน้าด้วยเพราะเวลาไฮไลต์ก็ต้องเน้นอยู่ฝั่งเดียว

หลังทำพี่ๆ พนักงานก็เอาสิริโคนเก่ามาให้ดู เหลาจนเล็กมาก และไม่มีขาด้วยค่ะ
แต่เราเสริมตั้งแต่สมัยก่อนแล้วด้วย 6 ที่ผ่านมา แต่ดีแล้วที่ตัดสินใจแก้ที่นี่ค่ะ หมอแนะนำดีมากๆ เอาเท่าที่เนื้อรับได้ไม่ต้องเสี่ยงด้วย

รูปหลังทำยังดูบวมๆ นะคะ เพราะหมอบอกงานแก้ด้วยอาจจะเจ็บ และก็เจ็บอย่างที่หมอบอกจริงๆ ค่ะ
โอยยยยย แต่เราต้องสวย สู้ค่ะ

หลังทำเสร็จพี่ๆ ที่คลินิกก็ขอถ่ายรูปและเราเองก็ขารูปมาลงเองด้วย อันนี้ก่อน และหลังทำนะคะ
หน้าคือหลังทำมีความสุขสุดๆ ได้ซีรี่ย์ใหม่แล้วววว

อัพเดท 1 เดือนนี้คะ โด่งละมุม ชอบมากๆค่ะ ถ่ายรูปมุมไหนๆ ก็ไม่ต้องมุมเดียวแล้ว
ราคาที่เราทำมาหมื่นกว่าๆ นะคะ ไม่ได้รองอะไร เป็นซิลิโคนเท่านั้นค่ะ รีวิวครั้งแรกแต่ขอจบจมูกรอบสุดท้าย

1.1.jpg (108.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

1.2.jpg (98.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

1.jpg (90.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

ก่อนเสริม - หลังเสริม

ก่อนเสริม - หลังเสริม

2.jpg (105.6 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

ก่อน / หลังเสริมทันที

ก่อน / หลังเสริมทันที

2 เดือน.jpg (125.91 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

2 เดือน

2 เดือน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้