ดู: 2143|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอก ทำมาสวยอยากรีวิวบอกต่อเพื่อนๆ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ กว่าจะมีนมก็ไม่ใช่ง่ายเลยนะค่ะ ทั้งเก็บเงิน ทั้งคิด ทั้งหาข้อมูล ที่ยากกว่านั้นก็แฟนนี่แหละ กว่าจะยอมให้เราทำหน้าอก พูดกล่อมเป็นเดือนๆ กว่าจะยอมให้เราทำ เพราะเขากลัวว่าทำแล้วจะเกิดอันตราย เรานะรีบเอาข้อมูลเปิดให้ดูทั้งข้อมูลประวัติคุณหมอและคนที่เขาไปทำมาก่อนเราเขาก็ช่วยเราดู ช่วยเราคิดและช่วยเราจ่ายเงินด้วย55555 สุดท้ายก็ยอมจ้า

เราทำกับหมอดารินทร์ เดอะซิปคลินิก แถวทองหล่อ พี่ที่เขาดูแลเราน่ารักมากคอยนัดคอยไลน์แนะนำชั้นตอนต่างๆ ก่อนที่เราจะทำหน้าอก จนทำหน้าอกแล้วก็ยังนัดเพื่อพบคุณหมอดูแลเอาใจใส่ดีจริงๆ ตอนแรกมีความกังวลใจเรื่องทำหน้าอกแล้วจะดูเป็นบล็อก ดูหน้าอกห่าง ที่แย่กว่านั้นเคยเห็นคนที่รีวิวบางคนบอกหน้าอกเวลาจับแข็งไม่นิ่มเหมือนนมธรรมชาติ เราเลยอ่านและดูข้อมูลสุดท้ายตัดสินใจเสริมหน้าอกด้วยวิธี Barbie Breast เคยอ่านบทความของคุณหมอดารินทร์ ในเว็ปไซต์นึ่งที่คุณหมอเปิดตัวการผ่าตัดด้วย Barbie Breast  

Barbie Breast  นวัตกรรมใหม่เสริมหน้าอกและเติมไขมันของตัวเองเข้าไป และจะฉีดเติมรอบๆ หน้าอกเพื่อให้หน้าอกเวลาสัมผัสเสมือนหน้าอกจริงดูมีความธรรมชาติมากที่สุด กว่าวิธีอื่นๆ แต่ก็ต้องเลือกทำกับหมอที่เก่งๆ เราอ่านมาแล้วบทความคุณหมอเราเลยเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ค่ะ หลังจากที่ผ่าตัดมาไม่เจ็บมากคะ เสริมเสริมมา 350 ซีซี เราเลือกผ่าตัดใต้ราวนม เพราะทำให้เจ็บน้อยแผลเล็กด้วย

ที่มาตั้งกระทู้ก็เพื่ออยากให้ใครที่สนใจและอยากจะเสริมหน้าอกได้เข้ามาอ่านคะ จะได้มีประโยชน์ต่อการตัดสินใจ รูปนี้ปัจจุบันค่ะ เริ่มเข้าที่แล้ว ดูธรรมชาติมาก

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้