ดู: 1310|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวย Sexy เพิ่มความมั่นใจ ทำกับคุณหมอดารินทร์ แฮปปี้สุดๆ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หน้าอกใหญ่ สวย Sexy เพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเอง มีวิธีเดี่ยวเท่านั้น คือต้องศัลยกรรมเสริมหน้าอกถึงจะตอบโจทย์คนหน้าอกเล็กอย่างเรา ทุกคนที่สนใจอยากเสริมหน้าอกก็ต้องคิดถึงว่าจะต้องเสริมที่ไหน ต้องทำกับหมออะไรดี ทำแล้วจะสวยหรือเปล่า ทำแล้วนมจะดูสวยเป็นธรรมชาติอย่างที่ต้องการไหม ทำล้วจะเจ็บขนาดไหน เสียงเงินเยอะหรือเปล่า อันตรายหรือเปล่า หลายร้อยแปดอย่างที่มีคำถามที่ตั้งไว้ อันนี้คือส่วนหนึ่งของเรานะที่คิดไว้

ก่อนเข้าเรื่องเราขอให่ดูรูปหน้าอกก่อนและหลังทำของเราให้ดู

สวยไหมค่ะ เสริมทรงกลม 375cc. ทำแล้วแฮปปี้สุดๆ ข้อส่งสัยที่เราคิดไว้เดี่ยวเราตอบให้แบบแยกแต่ละข้อให้เพื่อนๆ ที่เข้ามาอ่านในรีวิวเราเข้าใจถึงความรู้สึกเราคือสิ่งที่เราทำแล้วมีประสบการณ์ตรงอยากเล่าสู่กันฟัง
1. เสริมที่ไหน อันนี้ขึ้นอยู่กับความชอบแต่เราศึกษาจากรีวิวในเว็บนี้แหละค่ะเพื่อเทียบกัน
2. ต้องทำกับหมออะไรดี ไม่ยากเลยค่ะ เราต้องเลือกทำกับคุณหมอที่มีชื่อเสียงและเก่งเรื่องหน้าอก เราเลือกคุณหมอดินทร์ม่วงไทย ที่เดอะซิปคลินิกค่ะ
3. ทำแล้วจะสวยหรือเปล่า ตอบเลยว่าสวยมากๆ แฮปปี้มากค่ะกับหน้าอกใหม่หลังผ่าตัด
4. ทำแล้วนมจะดูสวยเป็นธรรมชาติอย่างที่ต้องการไหม ของเราขนาดหลังทำเพียง 2 สัปดาห์กว่าๆ ยังสวยขนาด ถ้าเข้าที่จะสวยขนาดไหน
5. ทำล้วจะเจ็บขนาดไหน เราทำมาความรู้สึกก็เจ็บค่ะ แต่ไม่ขนาดที่คนเคยบอกเล่าว่าเหมือน10ล้อทับ เราทำแล้วก็ผ่านมาได้ ทำเสร็จกลับบ้านได้เลยค่ะ
6. เสียงเงินเยอะหรือเปล่า เราทำไม่ถึงแสนค่ะ
7. อันตรายหรือเปล่า ถ้าเลือกทำกับคุณหมอที่เก่งๆ ความอันตรายสำหรับเราว่าไม่มีนะ เพราะหมอผ่าตัดเยอะต้องเก่งด้านนี้อยู่แล้ว

วันนี้ถือโอกาสมาแชร์ประสบการณ์แล้วกันนะตอนนี้ผ่านมาสองสัปดาห์กว่าๆ แล้ว นวดมาตลอดตั้งแต่หลังจากตัดไหม ตอนนี้ก็ใส่ชุดสปอร์ตบาร์แบบไม่มีโครงเหล็ก ต้องใส่ไม่ต่ำกว่า 3 เดือนถึงจะใส่ชุดชั้นในแบบมีโครงได้  เดี่ยวถ้าครบสัก 3 เดือนจะมา update รูปหน้าอกให้ทุกคนได้ดูกันนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้