ดู: 1717|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าแบบ Hybrid Beast นมสวยชิด ดูหน้าอกธรรมชาติ สัมผัสเหมือนหน้าอกจริง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน เราชื่อหมิวค่ะ วันนี้จะมารีวิวเสริมหน้าอกทรงกลม ทำกับคุณหมอดารินทร์ เป็นคุณหมอผู้หญิงเก่งมากจริงๆ ที่ TheSib Clinic ขอแนะนำตัวเองนิดหน่อยนค่ะ หมิวอายุ 28 ปีแล้วค่ะ เป็นคนไม่ผอม ไม่สูงเท่าไหร่ ช่วงอกนมแบนมากๆ  

เห็นผลของการเสริมหน้าอก คือคบกับแฟนมา 5ปี ไม่เคยหยุดแซวเรื่องหน้าอกเรา คิดมาตลอดว่าจะต้องเสริมหน้าอกแต่แพนห้ามตลอดว่าไม่ต้องไปทำ แต่เราก็หาเหตุผลมาบอกตลอดว่าอายุก็เริ่มจะมากขึ้นแล้ว ถ้าไม่ไปเสริมตอนนี้จะให้ไปเสริมตอนแก่ไม่เอานะ อยากทำแล้วและขอเงินทำด้วย สุดท้ายแพนเราก็ยอมโดยดี

หมิวเริ่มหาข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมหน้าอกจากเว็ปไซต์นี้ด้วยค่ะ เพราะเราอ่านรีวิวมีประโยชน์มากๆ เคยลองเข้าไปปรึกษาหลายคลินิกเลยแต่เรายังไม่ติดสินใจ สรุปสุดท้ายเราเลือกมาทำกับคุณหมอดารินทร์ นี่แหละค่ะซึ่งสิ่งที่ได้หลังจากที่ไปทำมาก็รู้สึกโอเคมากๆ สวยจริงๆ ชอบมากๆๆๆๆๆ เราเสริมหน้าอกด้วยเทคนิค Hybrid Breast เสริมด้วยไขมันจากร่างกายของตัวเองและใส่ซิลิโคน ทำให้เสริมออกมาหน้าอกดูธรรมชาติ เวลาสัมผัสก็จะเหมือนหน้าอกของจริงเลย มาๆ ดูหน้าอกของหมิวกันค่ะ

หมิวไม่ต้องการใหญ่มาก ขอให้เป็นธรรมชาติ เราเลยทำแค่ 350cc ค่ะ กำลังเหมาะกับรูปร่างเราพอดีเลย ขอดีของการเสริมแบบ Hybrid Beast หน้าอกสวยชิด เนินหน้าอกธรรมชาติ จับก็จะเหมือนหน้าอกของจริง แต่สิ่งที่ต้องยอมคือจ่ายแพงหน่อยค่ะ55555 ใครสนใจเสริมหน้าอกขอแนะนำนะค่ะ TheSib Clinic 088-2228660

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้