ดู: 1123|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอกคุณภาพ โดยคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อปลาค่ะ อายุ 27 ค่ะ สูง 163 น้ำหนัก 47 กก. ไปเสริมหน้าอกมา ที่เดอะซิปคลินิก เสริมมาได้เดือนครึ่ง ก่อนที่เราจะตัดสินใจทำก็เลือกดู อ่านข้อมูลหลายๆ คลินิกเพื่อมาเทียบกันทั้งผลงานและราคา ส่วนใหญ่เราเลือกดูคนที่รีวิวคลินิกไหนคนไปทำเยอะรีวิวเยอะเราถึงจะเชื่อถือค่ะ เห็นที่เดอะซิปคลินิก คนที่มารีวิวมีแต่สวยๆ ทั้งนั้น มีรีวิวเยอะด้วย เราเลยลยลองเข้าไปปรึกษากับคุณหมอค่ะ

ของเราคุณหมอแนะนำให้ใส่ทรงกลม ขนาด 350cc.  จะได้ดูเป็นธรรมชาติค่ะ นื้อหน้าอกขอเราก็ไม่เยอะค่ะ ถ้าใส่ใหญ่เกินไปหน้าอกจะเป็นบล็อกดูไม่ธรรมชาติ เราตัดสินใจพร้อมกับมัดจำไปหนึ่งหมื่นเพื่อจองคิว

จองคิวแล้วก็ต้องไปตรวจสุขภาพก่อนนะค่ะ ไม่ใช่ว่ามาตามนัดแล้วทำได้เลย ต้องเอาผลตรวจให้คุณหมอดูก่อนว่าร่างกายและผลเลือดเราพร้อมที่จะผ่าตัดหรือเปล่า เราไปตรวจโรงพยาบาลเอกชลแถวบ้าน เสียเงินไปเกือบสองพันบาท แต่ได้ผลตรวจที่รวดเร็วก็โอเคแหละ

ถึงเวลาทำก็มีความกดดันนิดหน่อย ตัวเองกลัวผ่าตัดแต่เวลาทำจริงๆ เวลามันผ่านไปไวมากเลย นอนหลับไปตื่นมาก็หน้าอกโตเลยจ้า ดี๊ดีแต่ก็เจ็บหน้าอกอยู่ พอแข็งแรงคุณหมอให้กลับบ้านได้ไม่ตอนนอนที่คลินิกเลยค่ะ กลับมารักษาตัวเองที่บ้านใช้เวลาเพียง 3 วันก็ไปทำงานได้ปกติเลยค่ะ

รูปหลังจากทำ ที่คลินิกถ่ายไว้ให้เราเลยขอรูปมาโชว์ให้ทุกคนได้ดูกันค่ะ

พวกพี่เซลล์ ดูแลดีมากๆ บริการดีจริงๆ ถามตอบ line ตลอดเลยเวลาถามไปไม่มีไม่ตอบ คอยส่งข้อมูลเตือนเราเรื่องนัดคิวกับคุณหมอ หากใครสนใจเราแนะนำนะค่ะที่เดอะซิปคลินิก ที่นี่ดีทั้งบริการและคุณภาพจริงๆ ถ้าจะถามข้อมูลเพิ่มเติมโทรไปได้ที่เบอร์ 088-2228660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้