ดู: 1604|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] แค่จมูกเปลี่ยน หน้าก็เฉี่ยวขึ้นเยอะเลย ทรงนี้ amed clinic ให้มาค่า

[คัดลอกลิงก์]
อ่านรีวิวเสริมจมูกมาเยอะมากกกก แต่ละคนคือจมูกเปลี่ยน หน้าเปลี่ยน!! นี่แหละค่ะเลยทำให้หนูตั้งใจเลยว่าชีวิตนี้จะต้องเสริมจมูกให้ได้ ฮิๆๆๆ ถึงจะมีดั้งอยู่บ้างแล้ว แต่ปลายจมูกไม่สวยเลย เป็นมนๆ ทู่ๆ ไม่เฉี่ยวเลยอ่ะ แต่งหน้าแต่ละทีก็เหมือนมันไม่สุด และแล้วพอเสริมออกมาก็ไม่ผิดหวังจ้าาา ทรงนี้เลิฟเลย สโลปปลายพุ่ง ลูกสาวมาดาม amed clinic นะคะ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-8-6 14:35:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ภาพ after ข้างบนคือเพิ่งครบ 1 เดือนน๊าทุกคน อาจจะยังดูบวมอยู่บ้างนิดหน่อย แต่คือก็เริ่มเห็นแล้วว่าทรงประมาณไหน ชอบหน้าใหม่ตัวเองมากเลยอ่ะ อยากให้ยุบเข้าที่เร็วๆ จุง

คุณหมอที่นี่ใจดีมากเลยค่ะ ตอนที่ปรึกษาก็คือแอบตื่นเต้น แต่ก็พยายามบอกคุณหมอว่าอยากให้ดั้งโด่งขึ้นมาอีก แต่ต้องสโลปเป็นธรรมชาติหน่อยนะคะ แล้วก็ให้ปลายพุ่งสวยๆ ด้วย แฮ่… ไม่ขอเยอะไปใช่มั้ยเนี่ย แต่ปัญหาของเราก็คือฐานจมูกใหญ่ด้วย คุณหมอก็เลยต้องมีการตะไบ พอดี๊ พอดีกับโปรโมชั่นที่เราจองมีตะไบฮัมพ์ฟรีด้วยค่ะ คุณหมอก็จะจัดการตะไบรวมๆ กันไป ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม แล้วการรองปลายจมูกก็คือเลือกเป็นเนื้อเยื่อเทียมค่ะ (ที่ amed clinic เรียกไอเฟลทิป) จะได้ไม่เจ็บตัวหลายที่ ตอนแรกแอบกังวลว่าตะไบแล้วจะช้ำเยอะ แต่จริงๆ แล้วก็ไม่ค่อยเลยนะคะ จะหนักไปทางหน้าบวมมากกว่า

แอบคิดว่าบางมุมหน้าตัวเองเหมือนลูกครึ่งไปเลย 5555 ตอนนี้ก็คือลุ้นทุกวัน อยากให้ยุบบวมทั้งหมดแล้วเข้าที่ไวๆ เพราะตรงตัวหายังมีตุ่ยอยู่นิด ปลายจมูกก็ยังตุ่ยอยู่หน่อย ลองไลน์ถามพี่ที่ clinic เค้าก็บอกว่าต้องอดทนรอค่ะ มันจะเป็นส่วนที่ยุบบวมค่อนข้างช้ากว่าเพื่อน งื่ออ อดทนๆ ไว้ทรงสวยเข้าที่ 100% เมื่อไหร่ จะมาอัพเดตให้ได้ดูกันอีกทีนะค้าาา
โพสต์ 2020-8-13 14:11:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยๆ รอรัดแกนนะคะ
โพสต์ 2020-8-17 12:48:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สโลปสวยดีจัง
โพสต์ 2020-8-20 10:45:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โครงเดิมก็สวย ยิ่งเสริมจมูกยิ่งสวย
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-8-24 10:11:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Kleo.sp ตอบกลับเมื่อ 2020-8-20 10:45
โครงเดิมก็สวย ยิ่งเสริมจมูกยิ่งสวย

อุ๊ยเขินน ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2020-8-27 15:09:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังดีเลย หน้าไม่แข็ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้