ดู: 4172|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เพิ่มมิติไปพร้อมๆกับโซดาที่ Lechome clinic กันเลย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าาา ดาเองนะเพื่อนชอบเรียกว่าโซดา เพราะแอบซ่าหน่อยๆ
จะมาบอกบุญสำหรับสาวๆที่อยากสวย คือเดิมอะพื้นฐานเลยเป็นคนคางตัด แล้วมันแปลกอะ ลองดูว่าแปลกยังไง

แปลกเนอะ ถ่ายรูปก็ดูสั้นไปหมด เลยคิดว่าต้องจัดซะหน่อย เลยทักไปสอบถามหาข้อมูลมาหลายที่มาก แต่มาจบที่นี้เฉยเลย ชอบความเป็นกันเองของพี่ๆพนักงาน พอคุยเรื่องของค่าใช้จ่ายก็ปุบปับโอนจบ lechome clinic คิวแน่นมากกว่าจะได้นะจองข้ามเป็นเดือนๆเลย ไม่แปลกใจทำไมคนมาเสริมที่นี้กัน

นี้หลังแกะเทป 7 วันบวมน้อยมากๆๆค่ะ ปลื้ม(หัวใจ)เลย

ครบ 1  เดือนค่ะ เป็นธรรมชาติมาก ชอบมากค่ะ

วันทำตื่นเต้นมาก ที่เลขาแนะนำว่าเป็นคนแก้มเยอะ ให้ฉีดสลายไขมันที่แก้มเพิ่มเติม จะทำให้แก้มดูเล็กลง เลยตัดสินใจฉีดพร้อมเสริมคางไปด้วยเลยค่ะวันนี้ได้ทำคางกับคุณหมอปังปอนด์ คุณหมอใจดีเป็นกันเองมาก พี่พนักงานดูแลดีทุดคนเลย ทำออกมาแล้วชอบมากเลยคะ คุณหมอมือเบามาก
สวยจังเลยยยย เจ็บไหมค่ะ ดูแลง่ายไหมคะ
ทรงคางสวยเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ
เสริมคางราคาเท่าไรค่ะเจ็บไหมค่ะ
ดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยตัวเอง ไม่ผิดหวัง
เสริมคางเจ็บไหมค่ะ
ที่นี้เขาขึ้นชื่อเรื่องคางจริงๆค่ะ รอดทุกมุม
เห็นรีวิวคลินิกนี้ทีไรอดใจรอไม่ได้ทุกที สวยมากค่ะ

รีวิวที่นี้ตรงปกจริงๆไม่มีรีทัชเห็นมาหลายคนแล้ว
ทรงสวยมากเลยค่ะพักฟื้นนานไหมคะ
สวยเนียนไร้รอยต่อ
ทรงคางสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้