ดู: 1562|ตอบกลับ: 9

[เสริมหน้าอก] Review เสริมหน้าอก เปลี่ยนไม้กระดานให้อึ๋มกำลังดี ผู้จับก็ไม่โป๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
มาแล้ว มาแล้ววว Review เสริมหน้าอกครั้งแรก และคิดว่าจะเป็นครั้งเดียวในชีวิตค่าาา ขอออกตัวแรวงๆ ชัดๆ เลยว่าเราเป็นสาวสองนะคะ และมีน้ำหนักตัวน้อยมากกกก ทั้งชีวิตคือไม่เคยเกิน 45 kg. เลย ไม่ว่าจะกินเยอะแค่ไหน พยายามทานฮอร์โมนช่วยมานานเท่าไหร่ ก็ไม่เคยจะมีน้ำมีนวลกับเค้า ฝันอยากจะมีหน้าอกก็กล้า ๆ กลัว ๆ เพราะหุ่นแห้งแล้งมากจริง ๆ จับชุดเว้าหน้าเว้าหลังมาใส่แต่ละทีก็คือ เอิ่ม…สภาพตามนี้เลยค่ะ ล่องห้าย
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-7-2 10:19:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จนถึงวันนึงจับพลัดจับพลูได้มาทำงานด้านความสวยความงาม ที่ Amed Clinic ทำให้เราได้เห็นซิลิโคนหน้าอกแบบต่างๆ รวมถึงได้ดูแลลูกค้าที่เข้ามาทำศัลยกรรม ก็เลยทำให้รู้ว่าเสริมหน้าอกไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดนี่หน่า ลูกค้าแฮปปี้ แผลผ่าตัดก็เรียบหรูดูดีกันทุกเคส ความกังวลใดใดของเราเลยเริ่มหายไปทีละเล็กละน้อย รู้ตัวอีกทีคือ ขออนุญาตเสริมหน้าอกในราคาพนักงานนะคะบอส อิอิอิอิ ก็ได้ส่วนลดมานิดหน่อยกรุบกริบค่ะ

ขอพลีชีพหน้าอกเดิมๆ ให้ได้ชมกันนะคะ ไม่มีเลยยย แห้งกว่านี้คือพิซซ่าบางกรอบแล้วค่ะ นี่แหละเลยกลัวว่าทรงน้องนมจะออกมาเป็นยังไง จะเสริมซิลิโคนได้แค่ไหนถึงจะไม่เป็นบล็อก

และจากการที่คุณหมอประเมินอย่างละเอียดแล้ว สรุปว่าควรเสริมแค่ 335 cc. พอนะคะ จะใช้ซิลิโคน Sebbin ทรงกลม ถึงจะออกมาเป็นธรรมชาติและพอดีตัวที่สุดค่ะ โดยที่เนื้อสัมผัสของซิลิโคนชนิดนี้จะเป็นแบบเรียบๆ ลื่นๆ
จัดไปค่าา ดมยาสลบไม่รู้เรื่องอะไรเลย ตื่นขึ้นมาตู้มต้ามสมใจ 7 วันแรกคือรัดหน้าอกไว้ตลอดเลย จะเปิดออกมาแค่ไม่กี่นาทีก็ตอนทำแผลเท่านั้น

ใครที่บอกว่าเสริมหน้าอกคือเจ็บเหมือน 10 ล้อทับ ไม่จริงเลยนะคะ ของเราคือชิวมาก มีหน่วงๆ ตุบๆ บ้าง แต่ก็พอทนไหว กินยาแก้ปวดช่วยก็ช่วยได้มาก เผลอแปปเดียวก็ผ่านไป 20 วันแล้วค่า แผลสวยม๊ากกก กรี้ดดดดแรวง
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-7-2 10:22:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีแต่คนมาขอลองจับ ก็เขินนะเอาจริงๆ แต่ก็ถือว่าได้ช่วยกันนวด 5555 สนุกดีค่ะ ทุกคนบอกว่านุ่มนิ่มเป็นธรรมชาติมาก ปลื้มใจสุดอะไรสุด พอครบ 1 เดือน ก็เปลื้องผ้า Follow up กับคุณหมออีกครั้ง สวยงามมค่ะ รอยแผลสวยเนียนเรียบเข้าไปกับร่องใต้ฐานนมพอดิบพอดี โนว์โฟโตชอปใดใดทั้งสิ้น

ตอนนี้คือใส่เสื้อผ้าดูดีขึ้นมาก อาจจะดูไม่ใหญ่เวอร์วังสำหรับใคร แต่คือพอใจเรา เพราะเน้นความปลอดภัยในระยะยาวเป็นหลักค่ะ

สุดท้ายนี้ขออนุญาตฝากร้านเบาๆ ใครที่สนใจเสริมหน้าอก หรือศัลยกรรมอื่นๆ ก็ Inbox เข้ามาปรึกษากันได้ที่เฟสบุ๊ก Amed Clinic Official หรือจะเป็นช่องทางไลน์ @amedclinic และ @amedhotline ก็ได้ค่ะ แล้วพบกันนะคะ ^^
โพสต์ 2020-7-5 12:55:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สิริโคนยี่ห้อนี้ต้องนวดมั้ยค่ะ
โพสต์ 2020-7-12 09:42:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูเป็นธรรมชาติดีจังเลย ไม่โป๊ะจิงค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-7-15 11:19:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Fays ตอบกลับเมื่อ 2020-7-5 12:55
สิริโคนยี่ห้อนี้ต้องนวดมั้ยค่ะ

จริงๆ แล้วก็ควรนวดทุกยี่ห้อนะคะ จะช่วยให้กล้ามเนื้อเรายืดหยุ่นด้วย น้องนมจะได้ไม่เกิดผังผืดด้วย
โพสต์ 2020-7-17 12:13:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใส่เสื้อผ้าสวยเลยค่า
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-7-29 12:53:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Ameliaa ตอบกลับเมื่อ 2020-7-17 12:13
ใส่เสื้อผ้าสวยเลยค่า

ใช่ค่ะ ตอนนี้ชอบแต่งตัวมากก ใส่อะไรก็สวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้