ดู: 4734|ตอบกลับ: 48
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใกล้วันที่จะได้ทำแย้วว

[คัดลอกลิงก์]
ใกล้วันที่จะได้ทำจมูกแล้วคับ ตื่นเต้นยังไงบอกไม่ถูก
กลัว เจ็บ จัง ขอกำลังใจ จากทุกคนด้วยนะคับ
ทำวันไหนค้า หมอไหนเอ่ย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-7 12:41:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
13 สิงหา  หมอเฉลิมคับ คุณปลา
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-7 12:42:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้จะออกมารูปแบบใหน อ่ะคับ แอบกลัวเล็กน้อย อ่ะคับ
ได้แบบอ๊ะยาง
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-7 12:42:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
13 สิงหา  หมอเฉลิมคับ คุณปลา
ตอนทำไม่เจ็บคะ  เพราะมียาชา  ไม่ต้องกลัวคะ
หลังจากทำเสร็จแล้ว จะเห็นจมูกที่ไกล้เคียงกับของจริง หลังจากนั้นก็เริ่มบวม
วันที่ 4 ก็จะเริ่มยุบ 1 เดือนก็สวย 3 เดือนยิ่งสวยไปใหญ่
(จากประสบกาณ์ส่วนใหญ่)

ทำกับหมอไหนคะ
มาให้กำลังใจนะครับ ทำใจให้สบาย อย่าตื่นเต้น พยายามรวบรวมสติ แล้วบอกความต้องการกับหมอให้ชัดเจนว่าต้องการอย่างไร ถ้าอยากได้โด่งแบบสุดๆเหมือนรุ่นพี่ที่ทำมา ต้องบอกว่าขอโด่งแบบสุดเนื้อที่จะทำได้ แต่ไม่เวอร์ ครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-7 13:18:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แบบยังไม่มีเลยอ่ะคับ แต่ชอบแบบที่คุณหมอทำ ในเว็บ เรานี้อ่ะคับ
ขอบคุง ทุก ๆ คน นะคับ ค่อยดีขึ้นหน่อยมีคนให้กำลังใจอ่ะคับ คริๆๆๆๆ
นึกเอาไว้ครับ ออกมาดี ๆๆๆๆๆๆๆ
ขอให้ออกมาแล้วสุดเท่ สุดหล่อ ครับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-7 14:58:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ รีบน มากนะคับ
หล่อๆ ท่องไว้ครับ อิอิ
ไม่ต้องกลัวครับ  ไม่เจ็บเลย
เข้ามาเป็นกำลังใจให้ค๊าฟ ขอให้ออกมาถูกใจนะคับ
มาเป็นกำลังใจให้อีกคนก๊าบ สู้ๆๆ เพื่อจมูกที่สวยโด่งก๊าบ
เป็นกำลังใจให้นะครับ
จริงๆ จะบอกว่า ... ไปบอกคุณหมอได้นะ ว่าเอาแบบของดาวเด่นในนี้เลย
เช่น... นายหนึ่ง โอเปิ้ล นายเซฟ นายซี พี่เอ พีอชิ ไม่ก็แบบนายตี้ ไรงี้ ..
เพราะดาวเด่นที่นี่ ถือเป็นผลงานชิ้นสำคัญของคุณหมอ แกจะพอจำได้อ่ะครับ
ไม่ก็เลือกแบบ จากกระทู้ นี้... เอาไปให้คุณหมอดูได้ครับ ...
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=173&extra=page%3D1
เป็นกำลังใจให้คับบ  ของผมเดือนหน้าคับบ แต่ยังไม่มีแบบเหมือนกันน
เซฟกะตี้ ดาวเด่นจมูกอักเสบ 55555555555555555555
เป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ
{:13_854:}
เข้ามาหั้ยกะลังจัยน้าคัฟ
ขอหั้ยออกมาหล่อ ๆ น้าคัฟ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 13:13:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อบอุ่น จิง ๆ มีคนมาให้กำลังใจเยอะ ๆ  
ขอบคุณจิง ๆ นะคับทุก ๆ คน
อีก 3 วันสินะเนี่ย อยากให้เพื่อนกั้งส่งไปขอบเตียงหมอมั้ยคะ {:13_847:}
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้