ดู: 1457|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวประสบการณ์ศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต จมูกโด่งจ๋า พี่มาล้าวว

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BB-Pimnipa เมื่อ 2020-6-2 20:48

ในที่สุดช่วงเวลาที่รอคอยมาถึง!!! ได้เขียนรีวิวของตัวเองสักที วู้ววว เราเพิ่งตัดสินใจเข้าสู่วงการศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตค่ะ ก็นี่เลย.. จมูกใหม่ เกร๋ๆ ทำที่ Amed Clinic ตื่นเต้นสุดอะไรสุด ลุ้นเฟ่อร์ว่าหน้าจะเปลี่ยนไปขนาดไหน พอเห็นผลลัพธ์เข้าที่เข้าทางแล้วก็คือดีจ์! ทรงจมูกออกมาสวย หน้ามีมิติขึ้นมากกกกเลยค่ะซิส

พลีชีพให้ดูกันชัดๆ ก่อนเสริมจมูก-หลังเสริมจมูก

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-6-2 20:47:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองย้อนไปดูภาพก่อนเสริมจมูกหลายๆ มุมกันก่อนนะคะ อันที่จริงเราก็พอมีดั้งอยู่บ้าง แต่มันไม่ได้เป็นทรงสโปลสวยมาตั้งแต่หัวตา บวกกับส่วนปีกจมูกกว้างออก เลยรู้สึกอยากปรับเปลี่ยนโหงวเฮ้งรูปหน้าตัวเองให้ดูดีขึ้นกว่านี้ จะได้มั่นใจเวลาถ่ายรูปด้วย

ก่อนเสริมจมูก

จากที่เปรียบเทียบกับหลายๆ ที่ เราว่า Amed Clinic โอเค แล้วก็เป็นมืออาชีพสำหรับเราอ่ะนะ เพราะว่าเค้าให้คำแนะนำได้ดีตั้งแต่ตอนไลน์ไปปรึกษาเลย พอมาเจอคุณหมอก็ยิ่งประทับใจ เค้ามองเห็นปัญหาของเราอย่างถูกจุด แล้วก็แนะนำดีมากก สรุปว่าเคสเราเสริมจมูก + รองปลายเนื้อเยื่อเทียมไอเฟลทิป + ตะไบฮัมพ์ร่วมด้วย จัดเต็มไปเลยค่ะหมอ 555 ตอนแรกทำใจเตรียมอยู่บ้านยาวๆ แต่กลายเป็นว่าบวมช้ำน้อยมาก ก็เลยออกไปเที่ยวซะเลย

15 วัน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-6-2 20:51:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BB-Pimnipa เมื่อ 2020-6-2 20:52

รู้สึกชอบหน้าใหม่ตัวเองจุง ดีงามม มองมุมไหนก็มีมิติ

1 เดือน      :      2 เดือน

ตอนนี้ก็ 3 เดือนนิดๆ แล้ว ก็คงไม่รัดแกนไปมากกว่านี้แล้วมั้ยคะ??
มุมตรงก็ยังรอดอยู่น๊าา ปีกจมูกไม่บานแล้ว

ส่วนเรื่องการให้บริการของ Amed Clinic ก็ดีค่ะ เค้ารับประกัน 6 เดือน แล้วมีการติดตามอาการลูกค้าหลังทำด้วย มาดามจะทักมาถามเรื่อยๆ ว่าเป็นยังไง มีปัญหากวนใจตรงไหนมั้ย เลยรู้สึกว่าเอ้ออ ดีอ่ะ ควรค่าแก่การเขียนรีวิวให้นะ ^^ ยังไงก็เก็บไว้เป็นตัวเลือกแล้วกันนะคะทุกคนน ใครชอบทรงธรรมชาติ หรือสโลปปลายพุ่งสไตล์เกาหลี เราว่าที่นี่ใช่เลย
หูยย หน้าพุ่งสวย แลดูอินเตอร์ไปเลย
อันนี้คือสโลปปลายพุ่งใช่ไหมคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-6-12 09:56:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ สโปลปลายพุ่ง
สวยจุง ตอนนี้ราคาเคสเสริมแรกอยู่ที่เท่าไหร่คะ เราว่าจะแนะนำเพื่อนไปทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้